Hướng dẫn cho vay vốn lưu động - Phần 2: Hướng dẫn KH lập hồ sơ vay vốn

Bài viết rất hay, cám ơn bác chủ topic. Tuy nhiên, liên quan đến pháp lý của DN, theo mình, đối với DN ngoài quốc doanh, nên xin thêm hồ sơ pháp lý của người đại diện theo pháp luật (Sổ HK...) để thuận lợi trong việc thẩm định tư cách cá nhân người đại diện và tìm hiểu thông tin xung quanh.

nếu có giấy xác nhận hôn nhân càng tốt, nếu không thì đã được thể hiên trên hộ khẩu rồi bạn ah
trường hợp độc thân cần có giấy xác nhận độc thân
cám ơn anh hungviet bài viết rất hay
Có ai giúp mình với: Sao không tìm được phần 1 nhỉ ? :( mà cái phần Hồ sơ Pháp lý thể nhân có cần thêm " Giấy xác nhận tình trạng hôn nhân " không ???

Bán 2 bộ sách ngân hàng của G.blog
- Bộ 1: Tuyển tập các đề thi vào các ngân hàng 570 trang ( có đáp án ) và kèm theo bộ khuyến mại 01:
• 01 Tài liệu 37 dạng BT Tín dụng ngân hàng
• Bộ Văn bản pháp luật ngân hàng hiện hành
• 14 đề thi ngân hàng mới năm 2011, 2012.
- Bộ 2: Tuyển tập câu hỏi phỏng vấn vào các ngân hàng ( gồm 322 câu hỏi phỏng vấn song ngữ Việt Anh có đáp án ) và kèm theo bộ khuyến mại 02:
• 25 Mẫu Sơ yếu lý lịch (CV/Resume)
• 12 Mẫu Thư xin việc (Cover Letter)
• Nội dung phỏng vấn Tín dụng cá nhân và doanh nghiệp vào ngân hàng năm 2012
• Đề thi tín dụng vào BIDV 2010
• Tổng hợp 60 câu trắc nghiệm Thi giao dịch viên
• Bộ văn bản pháp luật tín dụng hiện hành

- Tổng giá trị hai bộ là : 100k
- Phương thức thanh toán và giao hàng:
• Bước 1: bạn add nick yahoo của tôi là: quyenlucxam, bạn gửi cho tôi mail của bạn, tôi sẽ gửi cho bạn một nửa bộ khuyến mại 01 của quyển “ Tuyển tập đề thi vào ngân hàng “
• Bước 2: Bạn mua hai thẻ cào mobifone mỗi thẻ cò trị giá 50k, bạn nhắn cho tôi mã của thẻ cào thứ 1: tôi sẽ gửi cho bạn bộ 1: Tuyển tập các đề thi vào các ngân hàng 570 trang ( có đáp án ) và kèm theo phần còn lại của bộ khuyến mại 01.
• Bước 3: bạn bạn gửi cho tôi nốt mã của thẻ cào thứ hai, tôi sẽ gửi cho bạn: Tuyển tập câu hỏi phỏng vấn vào các ngân hàng ( gồm 322 câu hỏi phỏng vấn song ngữ Việt Anh có đáp án ) và kèm theo bộ khuyến mại 02.
 Chú ý rằng: tôi chỉ giao dịch và tư vấn trong khoảng thời gian từ 21h30 – 22h hàng ngày, bạn chỉ cần add nick yahoo của tôi và làm theo hướng dẫn như trên , ngay lập tức trong thời gian từ 21h30 – 22h tôi sẽ gửi sách cho bạn( chúng ta sẽ nói chuyện và giao dịch trực tiếp ).
 Còn nếu bạn nào tin tưởng và không có thời gian : add nick yahoo ( quyenlucxam ) của tôi, và gửi cho tôi mã thẻ cào mobi 100k, thì ngay lập tức trong khoảng thời gian từ 21h30 – 22 h cùng ngày, các bạn sẽ nhận được ngay sách của mình.
• Chấp nhận việc bạn mua 1 quyển kèm gói khuyến mại với giá 50k.

hoaia13 có bài viết hay. chuẩn không cần chỉnh ở đoạn phân biệt cầm cố và thế chấp.
đoạn này trước đây mình mới vào làm được hướng dẫn và làm hồ sơ sai, sau này KSNB "rờ' nên mới biết.

Hồ sơ pháp lý the nhan cung can giấy xác nhận tình trạng hon nhân ,nếu đa ly hôn thi thêm giấy xác nhận ly hôn,còn độc thân cũng phải xin giấy xác nhận độc thân nha bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên