NH.Nước ngoài HSBC tuyển dụng Thực tập sinh (Internship) tại Hà Nội [25.10.2012]

mình cũng ko nhấn đc nút apply ở bước cuối cùng.
mà mọi người cho t hỏi cái cover letter là j vậy? gà mờ quá :-s. mong mọi ng chỉ giáo!

mình cũng ko nhấn đc nút apply ở bước cuối cùng.
mà mọi người cho t hỏi cái cover letter là j vậy? gà mờ quá :-s. mong mọi ng chỉ giáo!
Cover letter là cái thư xin việc ~ application letter đó :D. T nghĩ là bạn nên search trên mạng để tìm mẫu. Cũng nhiều lắm. Còn vì sao bạn k bấm đc nút apply thì... mình cũng chịu hic

HSBC hum bữa có gọi tớ intern vị trí Tín dụng (ở HCM), hình như họ đang cần gấp hay sao ý, mà tớ tiếc là hok đi làm được, huhu chị đó nói làm fulltime trong 3 tháng ngay và luôn (từ giữa tháng 10)mà lúc đó tớ vẫn chưa kết thúc học phần trên trường :( Khát khao được intern ở HSBC, mà hình như mấy bạn được intern ở đó cũng toàn high-qualified cả thui. Có bạn nào đã từng intern ở HSBC chia sẻ tí kinh nghiệm cho tớ được hok. Thanks trước nhá ^^ hỳ hỳ

Hic, nó ko báo lỗi gì cả mới chán, chỉ có là cái nút Apply màu đỏ cuối cùng thì tớ ko nhấn được =((

ôi mình vừa mới apply xong, vẫn ok mà bạn
hic, nhưng mà mình vội quá còn k thèm có cả CL cơ, ui hi vọng mong manh nhưng mà cứ thử phát xem thế nào :|

Đến 11h50 mình mới đọc tin này và vẫn cố đấm ăn xôi, vừa apply xong cả nhà ah, và có email trả về xác nhận zồi, hồi hộp chờ đợi xem thế nào =))

Bây giờ mình năm cuối, vẫn còn đi học thì làm full-time kiểu rì bây giờ :( hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back