VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mình qhkh cá nhân, chị bảo chưa có nên mình không hỏi thêm. Có gì bạn hỏi cho mình hay nhé!

Cho hỏi có ai nhận được thư mời nhận việc chưa?hix
có, gửi thư mời nhận việc và điện thoại từ tối thứ 6 tuần trước mà, đt thì kêu gửi thông tin 2 người xác nhận, thư nhận việc thì kêu thời gian. ngày tập trung, ngày nhận việc
Mà ai biết lương GDV nhóm 1, là bao nhiêu ko nhỉ, mình đậu CN 11 í, lương thực nhận bao nhiêu, chính thức bao nhiêu,

có, gửi thư mời nhận việc và điện thoại từ tối thứ 6 tuần trước mà, đt thì kêu gửi thông tin 2 người xác nhận, thư nhận việc thì kêu thời gian. ngày tập trung, ngày nhận việc
Mà ai biết lương GDV nhóm 1, là bao nhiêu ko nhỉ, mình đậu CN 11 í, lương thực nhận bao nhiêu, chính thức bao nhiêu,
Mình ở CN Tây SG. Hôm thứ 6 tuần trước họ kêu đi pv vòng 3, sau đó nói sẽ gửi thư nhận việc sau. Mà đến giờ mình vẫn chưa nhận dc. Ngày nào thì tập trung và nhận việc vậy ban????

Ủa bạn, thư nhận việc không báo mức lương uh? Vậy nếu chi nhánh gọi thì làm sao biết được mức lương vậy?

CN Tp.HCM vừa mới gọi thông báo đậu rồi. Các bạn CN Tp.HCM cho mình làm quen với nhé. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên