VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

@huent ơi,cho m hỏi xí, lần thứ 2 b đi pv bổ sung có mail cảm ơn gì k vậy?
Có bạn à, mình nhận được mail thông báo đi phỏng vấn bổ sung, sau đó vẫn nhận được mail cảm ơn như thông thường. Thời gian thì cũng khoảng 3 tuần như những lần phỏng vấn tập trung bạn à.

có bạn nào sáng này mới nhận được thư cảm ơn ko nhỉ:(:(
Bạn chưa nhận được mail có thể gọi điện trực tiếp đến chi nhánh thi tuyển để hỏi bạn à. Mình cũng chưa nhận được mail, chưa được gọi điện. Mình gọi điện cho chị nhân sự bên chi nhánh, chị ấy kiểm tra và báo mình pass bạn ạ, tuy nhiên cũng cần phải làm một số thủ tục nữa rồi mới có thông báo chính thức.

Bạn chưa nhận được mail có thể gọi điện trực tiếp đến chi nhánh thi tuyển để hỏi bạn à. Mình cũng chưa nhận được mail, chưa được gọi điện. Mình gọi điện cho chị nhân sự bên chi nhánh, chị ấy kiểm tra và báo mình pass bạn ạ, tuy nhiên cũng cần phải làm một số thủ tục nữa rồi mới có thông báo chính thức.
vậy sao bạn.. để mình gọi thử. chúc mừng bạn nhé..:D:D

Ở đây có bạn nào chi nhánh kcn Quế Võ ko nhỉ? Mình chưa nhận được tin gì nên hồi hộp quá
Chào đồng nghiệp nha! Bạn đỗ rồi đó :)) Những người hôm qua ko nhận được mail cảm ơn thì chắc hôm nay sẽ được gọi điện báo đỗ thôi, vì t6 cuối tuần rồi mà. Sáng nay mình có anh quen bên đó hỏi thì họ chúc mừng mình rồi =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên