VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Liệu những người đã nhận được thư cảm ơn có còn cơ hội nào không nhỉ? vd trong số những người được gọi lại không đi làm chẳng hạn. Vietinbank có kiểu tuyển bổ sung như vậy không nhỉ?
Có bạn à, đợt trước mình cũng nhận được mail cảm ơn. Sau đó mình được gọi đi phỏng vấn bổ sung chi nhánh khác nhưng xa quá nên mình không đi. Một thời gian sau mình lại được gọi đi phỏng vấn bổ sung chi nhánh mình đăng ký thi ban đầu, tiếc là mình vẫn trượt, Lần này thi chưa thầy mail cảm ơn gì cả, cũng chưa nhận được điện thoại nên không biết thế nào.

Cảm ơn Gaodenvang nhe!!! Bạn thi Chi nhánh nào vậy? Có biết thông tin gì về vòng 3 của tớ ko? Cho tớ xin tí kinh nghiệm với.
Mình đi làm rồi, đậu đợt đầu năm, bạn mình thi tây sài gòn cũng gọi pv vòng 3 như vậy vào chỉ hỏi lại thông tin bản thân rồi chế độ xong cần chuẩn bị hồ sơ gì cho về sắp xếp để chuẩn bị đi làm thôi.

CÓ bạn nào chi nhánh 9 có kqua chưa ạ @@ biết em còn kí hợp đồng bên ng.hg hiện tại :(

Mình đi làm rồi, đậu đợt đầu năm, bạn mình thi tây sài gòn cũng gọi pv vòng 3 như vậy vào chỉ hỏi lại thông tin bản thân rồi chế độ xong cần chuẩn bị hồ sơ gì cho về sắp xếp để chuẩn bị đi làm thôi.
Mình cám ơn nhiều nhé!!! Vui thật đấy. Bạn làm CN nào? Làm thế nào hậu tạ đây? Cám ơn thông tin rất bổ ích của bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên