VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

danh sách sẽ trải dài từng chi nhánh nhé, đúng là danh sách xếp theo điểm từ cao đến thấp, vì đợt 1 mình thi rồi, xếp thứ 1 vòng loại chi nhánh, lên vòng 2 pvan đầu tiên của chi nhánh. Nhưng điều này ko ảnh hưởng gì đến kq vòng 2, vòng 2 là độc lập. Vì như mình vòng 1 xếp thứ nhất vẫn trượt lòi ra nên các bạn yên tâm mà thi. Hoang mang làm gì :))

Ví dụ như chi nhánh A từ 13h-16h30. Chi nhánh B từ 16h35-17h. Tùy lượng ứng viên vào vòng 2 của chi nhánh nữa, như chi nhánh mình có thi 8 người lấy 2, có những chi nhánh 20 người lấy 2. Giờ giấc có ảnh hưởng gì đâu. Chẳng qua về cuối hội đồng sẽ hơi mệt mỏi, hỏi có thể ít hơn, nhưng nếu suất sắc thì dù có cuối các bạn cũng sẽ gây được ấn tượng

Ví dụ như chi nhánh A từ 13h-16h30. Chi nhánh B từ 16h35-17h. Tùy lượng ứng viên vào vòng 2 của chi nhánh nữa, như chi nhánh mình có thi 8 người lấy 2, có những chi nhánh 20 người lấy 2. Giờ giấc có ảnh hưởng gì đâu. Chẳng qua về cuối hội đồng sẽ hơi mệt mỏi, hỏi có thể ít hơn, nhưng nếu suất sắc thì dù có cuối các bạn cũng sẽ gây được ấn tượng
cảm ơn bạn, có những lời này mình cũng bớt lắng lo. có khi vào pv xin hát 1 bài cho hội đồng đỡ mệt nhể. sốc lại tinh thần cho hội đồng, ha ha ha

Có bạn nào nộp CN yêu cầu gửi hồ sơ bản cứng có bản sao giấy khai sih, sổ hộ khẩu, cmnd vs giấy khám sk ko mọi người? Bữa trc tin nhắn của HO ko có mấy cái này nên mình gửi giấy tờ về lại thiếu mấy cái này. Hic
Cứ nghĩ nếu đậu thì mới nộp hết vậy chứ?

Có bạn nào nộp CN yêu cầu gửi hồ sơ bản cứng có bản sao giấy khai sih, sổ hộ khẩu, cmnd vs giấy khám sk ko mọi người? Bữa trc tin nhắn của HO ko có mấy cái này nên mình gửi giấy tờ về lại thiếu mấy cái này. Hic
Cứ nghĩ nếu đậu thì mới nộp hết vậy chứ?
Mình làm gì có mấy cái này, mang lên cn nhận bình thường, không yêu cầu gì thêm.

Cho mình hỏi chút,các bạn xem được danh sách pv ở đâu vậy @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back