VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

các anh chị và các bạn pv chi nhánh Bắc Hà nội hôm nay lên đây review cho các bạn pv hôm sau đi ạ

thôi các bạn đừng tranh luận vấn đề bằng cấp nữa,loãng page ôn thi . Giờ cái quan trọng là ôn PV sắp tới đây này. Thứ 4 mình pv đầu tiên 13h chiều.Hix . Sao PV chiều mà sớm nhỉ, chả lẽ cán bộ k nghỉ trưa ?
13 giờ là ngân hàng bắt đầu làm việc rồi mà bạn?

Mình vừa đi PV KHDN ở cn Hoàng Mai về. 4 người pv. Đầu tiên giới thiệu bản thân, mình đi làm rồi nên hỏi sao chuyển, công vc chính bên đó, rồi hỏi làm tnao tìm kiếm KH, hỏi EBIT là j? 5C của tín dụng là gì....

mới đi pv cn7 về...:3 3 ng mà có 1 chị hỏi 2 anh kia im re k biet thích hay k :3 chưa giơi thieu xong chị đã hỏi rồi. tầm 10p bước ra và k còn luyến tiếc điều gì :)

Mình vừa đi PV KHDN ở cn Hoàng Mai về. 4 người pv. Đầu tiên giới thiệu bản thân, mình đi làm rồi nên hỏi sao chuyển, công vc chính bên đó, rồi hỏi làm tnao tìm kiếm KH, hỏi EBIT là j? 5C của tín dụng là gì....
Cảm ơn bạn nhé, các anh / chị ấy pv có thoải mái không bạn :D

Tớ vừa đi pvan ở Thăng Long về, pvan 30p, cũng bình thường, không đến mức quá khó, các anh chị rất thoải mái.

1. Giới thiệu bản thân
2. E hiểu gì về vị trí mình ứng tuyển? Đức tính
3. Câu hỏi nvu (mà quên mất rồi)
4. Câu hỏi kĩ năng : cv rất áp lực, thgian ít thì e cân đối thgian tnao giữa cv và gd, e có ny chưa, làm tnao để gd ny hiểu và thông cảm dvoi cv của mình
5. E thấy mình có điểm mạnh gì dvoi vị trí ứng tuyển
6. Nếu kh gọi điện phàn nàn, nói dông dài ko có chủ đích, e làm tnao
7. Em có câu hỏi nào muốn hỏi ko..
Mình pv đầu tiên, mà chưa đến 15p câu nvu trả lời ko đúng ý, hđong có tầm 7ng chắc tạch rồi. :(:(:( chúc các bác thi tốt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên