VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Các bác cho em hỏi với, em ứng tuyển vị trí Điện toán thì bằng này là đạt đk chưa ?
thank mọi người trước!

" Bằng ĐH Công nghệ thông tin trường ĐH Thái Nguyên
Hình thức đào tạo: Chính quy

Còn Bảng điểm ghi Hệ Liên thông "

Có tin đồn chi nhánh Thái Nguyên tuần sau phỏng vấn, 3 phó giám đốc ngồi 3 bàn phòng vấn khác nhau :)) chắc e tạch rồi :(((

Mng ơi có cần nộp hồ sơ bản cứng trước ko hay chỉ cần mang những gì họ yêu cầu ở trong mail thông báo??????

có bạn nào thái nguyên đc gọi chưa ạ. mình ko nhận đc mail, chỉ có 1 cô gọi điện hẹn mình ko nhớ rõ là m6 hay m8 nữa. các bạn thái nguyên đc hẹn hnao vậy?

Mình thấy viettinbank thông báo

Nhóm 1 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy tập trung dài hạn loại khá các trường như ngân hàng, ngoại thương, kinh tế,...

Nhóm 2 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy TB khá trở lên các trường nêu trên (Theo mình nghĩ nhóm 2 liên thông có quyền nộp đơn nếu liên thông chính quy các trường trên TB khá trở lên vì ko ghi rõ "Tập trung dài hạn")

Lại ghi lưu ý chỉ tuyển tốt nghiệp đh chính quy tập trung dài hạn (ko liên thông VB2) vậy có mâu thuẫn với nhóm 2 ko ạ

Nếu mình tốt nghiệp liên thông chính quy các trường trên loại khá giỏi được quyền nộp đơn ko (tiếng anh ok) (vì nhóm 2 có 1 số chi nhánh ở SG mình dân SG sao chuyển qua các nhóm khác về tỉnh làm được)

Mình thấy viettinbank thông báo

Nhóm 1 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy tập trung dài hạn loại khá các trường như ngân hàng, ngoại thương, kinh tế,...

Nhóm 2 gồm các bạn tốt nghiệp đh chính quy TB khá trở lên các trường nêu trên (Theo mình nghĩ nhóm 2 liên thông có quyền nộp đơn nếu liên thông chính quy các trường trên TB khá trở lên vì ko ghi rõ "Tập trung dài hạn")

Lại ghi lưu ý chỉ tuyển tốt nghiệp đh chính quy tập trung dài hạn (ko liên thông VB2) vậy có mâu thuẫn với nhóm 2 ko ạ

Nếu mình tốt nghiệp liên thông chính quy các trường trên loại khá giỏi được quyền nộp đơn ko (tiếng anh ok) (vì nhóm 2 có 1 số chi nhánh ở SG mình dân SG sao chuyển qua các nhóm khác về tỉnh làm được)
Bạn học liên thông thì cả nhóm loại 3 ở tỉnh bạn còn ko có cửa xét chứ ngồi đó mà chi ly dân SG sao về tỉnh làm đc :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên