VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

mình chẳng nhận đc thông tin kết quả gì cả, mình nộp chi nhánh THĂNG LONG HÀ NỘI
chỉ nhận đc mail như các bạn ở trên thôi :((

mình chẳng nhận đc thông tin kết quả gì cả, mình nộp chi nhánh THĂNG LONG HÀ NỘI
chỉ nhận đc mail như các bạn ở trên thôi :((
Mình cũng nộp CN Thăng Long nè. Mình giống bạn, mới nhận được mail thôi. chưa thấy gọi đt. B nộp vị trí nào?

Túm váy là cứ đợi đến hết 31/8 là biết kết quả, giờ chắc các chi nhánh cũng đang tổng hợp hồ sơ rồi lên lịch phỏng vấn :).

mọi người cho mình hỏi. mình bị thiếu bảng điểm thứ 3 tuần sau mới có. liệu có qua vòng hồ sơ ko ạ? mình có thể bổ sung sau không?

Có ai ở HCM không vậy?
HCM chi nhánh nào tốt vậy mọi người?
Mình chưa có kinh nghiệm nộp thẩm định được k nhỉ :(

Mình nhận 2 mail vào tối hôm 16/8. 1 mai nội dung giống bạn, 1 mail như vầy

----------------------------------

VietinBank đã nhận được Hồ sơ của anh/chị gửi cho Ngân hàng. Chúng tôi cám ơn anh/chị đã quan tâm và xin thông báo là anh/chị có thể được nhận email các vị trị đăng tuyển phù hợp với hồ sơ và vị trí mà anh/chị quan tâm. Anh/ Chị có thể tham khảo các vị trí đăng tuyển và ứng tuyển dễ dàng trên trang Web tuyển dụng của chúng tôi.

Nếu anh/chị muốn xem hồ sơ ứng viên của mình, chọn ở đây.

Nếu hồ sơ của anh/chị phù hợp với yêu cầu của chúng tôi, VietinBank sẽ thông báo với anh/chị sớm.

Một lần nữa, chúng tôi cám ơn anh/chị đã quan tâm đến Ngan hang TMCP Cong Thuong Viet Nam.

Trân trọng
Ngan hang TMCP Cong Thuong Viet Nam
Vui lòng không phản hồi email này vì đây là email được gửi tự động từ hệ thống.
Cái này là email tự động của hệ thống, khi mình submit hồ sơ là trang taleo.net nó tự động đẩy email về thôi à :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên