VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

ôi ghi cả nguyện vọng 2 có sao không ạ, đợt 1 em ghi nguyện vọng 2 vẫn qua đó. lần này phải sửa lại hồ sơ ạ?
Trong thông báo tuyển dụng có lưu ý: "Mỗi ứng viên chỉ nộp hồ sơ vào 01 chi nhánh, 01 vị trí tuyển dụng trong đợt tuyển dụng tập trung chi nhánh (TDCN_T07.2016). Trường hợp ứng viên vi phạm quy định này, VietinBank sẽ tự động loại hồ sơ ứng viên khỏi đợt tuyển."

Tức chỉ nộp 1 vị trí thôi @quoc dung nhé. Không điền vào nguyện vọng 2. Đơn ứng tuyển theo form, có từ lâu. Còn thông báo tuyển dụng là thông tin chính xác nhất về đợt tuyển.

Minh dau dot 1 vua rui.tu luc vo minh ko con time cho ban be gia dinh.tin dung 7.8h moi ve la thuong xuyen.t7 cn cung di lam.gdv la 9h moi ve ko nhe.cn nao cung cuc nhu nhau.luong thi bi ju lai.minh dang tim cho khac thoat than day
bạn của mình ai đậu bidv vietcom ra di. Mình bùn vì không làm chung với bạn nhưng ai đi đc thì mình chúc mừng cho bạn ấy. Năm sau cơ hội đến chac mình cũng sẽ ra đi. Đang chờ đoi thời cơ nek ;)) còn giờ rán tích cực trc.

Anh cocghe ơi cho em hỏi với ạ. Nếu em nộp cái mẫu thông tin ứng viên mà có ghi nguyện vọng 2 thì có phải làm lại không ạ? Chỗ chữ ký em cũng quên ghi tên nữa. Có sao không ạ?

ôi ghi cả nguyện vọng 2 có sao không ạ, đợt 1 em ghi nguyện vọng 2 vẫn qua đó. lần này phải sửa lại hồ sơ ạ?
Đợt 1 mà vẫn qua thì không sao đâu em, vì đợt 1 cũng quy định như đợt 2 này :D. Anh chia sẻ như vậy để yên tâm hơn thôi.

Anh cocghe ơi cho em hỏi với ạ. Nếu em nộp cái mẫu thông tin ứng viên mà có ghi nguyện vọng 2 thì có phải làm lại không ạ? Chỗ chữ ký em cũng quên ghi tên nữa. Có sao không ạ?
Có 1 bạn chia sẻ đợt 1 bạn ấy điền cả nguyện vọng 2 vẫn pass vòng hồ sơ. Nếu các loại hồ sơ giấy tờ của em đầy đủ thì không cần sửa đâu em. Hoặc nếu em có định hướng rõ ràng thì có thể sửa và gõ họ tên ở chỗ chữ ký.

Cho mình hỏi vơi, đợt Vietinbank tuyển dụng tháng 3 mình có qua vòng test và được gọi đi phòng vấn, nhưng vì lí do gia đình nên k vào SG pv kịp, giờ muốn nộp lại vẫn vị trí đó có được k ta? hồi đó tiếc đứt ruột.huhu
Ban ơi, hồi tháng 3 bạn thi vị trí nào đó? Phải thi viết hả bạn? Đợt này, mình định apply vị trí thẩm định mà k biết có phải thi viết k nữa.

@cocghe266 Em cảm ơn anh nhé!
Mọi người có biết pv 2 vòng mà mh chưa có kinh nghiệm thì ngta thường hỏi gì? Và có nghiệp vụ như BIDV không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên