VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

các anh chị ơi, cho em hỏi 1 chút là em thấy Vietinbank Sông Nhuệ có tuyển KHCN mà em tìm mãi k thấy trên web tuyển dụng ạ ?? sắp đến hạn nộp hs r, em lo quá :((

Anh Cóc và bạn nào nộp thành công chỉ giáo cho mình vs, phần sơ yếu lý lịch thì nhất thiết phải bản scan theo mẫu mua viết tay hay gì vậy?
em/mình cảm ơn!!!

có mail bào apply thành công rồi. giờ mình muốn rút lại xin nộp vị trí khác có đc k mn?

các ac cho e hỏi đăng kí tài khoản online như nào vậy, e nhập mật khẩu để đăng kí tài khoản mới mà cứ báo lỗi :((((

Có nộp Sơ yếu lý lịch nữa bạn à. Mình đính kèm Thông tin ứng viên, Bằng đại học, Bảng điểm, Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học, Sơ yếu lý lịch. Mình vừa nộp sáng nay, và đã nhận được mail báo Nộp hồ sơ thành công của Vietinbank.
Sơ yếu lí lịch bạn scan file pdf rồi nộp hả bạn. có cần công chứng ko nhỉ

Mọi người cho mình hỏi là đợt 1 mình ko đỗ thì đợt 2 này đăng ký tiếp có được ko nhỉ, hay loại luôn từ vòng gửi xe? :-s

Mọi người cho mình hỏi là đợt 1 mình ko đỗ thì đợt 2 này đăng ký tiếp có được ko nhỉ, hay loại luôn từ vòng gửi xe? :-s

Mình cũng như bạn này. Cơ mà trong yêu cầu không nói là trượt đợt 1 thì không nộp tiếp nên cứ nộp đi. Mất gì đâu. Mình nộp rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên