VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Vietinbank làm nhiều thật nhưng chưa tới mức phóng đại kiểu quá mức như ko có thời gian uống nước, đi vệ sinh như bạn nói. Lẹt đẹt theo sau ai thưa bạn ? muốn nghiệp vụ lên nhanh, chắc thì phải làm, làm ko nổi thì về tmcp mà làm. Ko có cái chuyện việc nhàn lương cao trên cái cõi đời này nhé bạn.
m đang nói vị trí gdv,khách đông dồn dập k thể nào đi vs,uống nc là chuyện bt.nghĩ mình to là mình giỏi,tự cao tự đại k nhìn bên nhcp khác người ta đã đi đc tới đâu,core hiện đại cỡ nào,bên nhcp nta đã làm gần chục năm r.chuyên môn hoá hết rồi,ở đây còn kiểu 1 ng ôm show đủ các kiểu.tại sao k nghĩ vietcom,bidv việc vẫn nhàn (ít nhất là nhàn hơn vietin) và lương vẫn cao(ít nhất là hơn vietin) đừng nói có ngon thì vào đấy mà làm,m chỉ nói quan điểm cá nhân và quan điểm chung của 1 số người,không đánh đồng.hãy nhìn nta mà phấn đấu và thay đổi,đừng vì tự cao tự đại mà ôm mãi cái cũ,hy vọng 1 tương lai tươi sáng hơn để cải thiện được thu nhập và đời sống tinh thần.không phải cứ khó là bỏ!

Các bạn ơi. Cho mình hỏi lần phỏng vấn bổ xung đã ai có thông báo kết quả chưa, trượt hay đỗ họ đều alo thông báo hả

Các bạn ơi. Cho mình hỏi lần phỏng vấn bổ xung đã ai có thông báo kết quả chưa, trượt hay đỗ họ đều alo thông báo hả
Lần này đỗ thì đc gọi còn chắc ko có mail báo trượt đâu. Cùng cảnh ngộ nên thôi mình đừng hy vọng nữa c ạ. Để năm sau thôi :)

Hôm nọ có số bàn gọi, không nghe máy được, Chi nhánh mới thành lập nên không thấy sđt, search cũng không ra. :)
Âu cũng do duyên phận. :)

có bạn nào thi hoặc có người thân thi QHKH Doanh nghiệp chinhánh Bắc Hà Nội có KQ đỗ chưa báo mn với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,492
Thành viên mới nhất
nhacaivn138red
Back
Bên trên