VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Có bạn nào mà nhận được mail cảm ơn rồi giờ lại nhận được tin nhắn đi phỏng vấn chéo ở CN khác không, vừa kiểm tra lại CN này đợt vừa rồi thì không trong danh sách tuyển, chả hiểu mô tê gì.

Có bạn nào mà nhận được mail cảm ơn rồi giờ lại nhận được tin nhắn đi phỏng vấn chéo ở CN khác không, vừa kiểm tra lại CN này đợt vừa rồi thì không trong danh sách tuyển, chả hiểu mô tê gì.
T cung the c duoc goi pv cheo cn nao day. Ko hieu gi ca

Có ai chưa nhận được mail cảm ơn mà hỏi Chi nhánh thì chi nhánh trong danh sách đỗ không có tên mình không ạ

Có anh/chị nào chi nhánh TP HCM được gọi đi làm chưa ạ? Em gửi thư xác nhận đi làm rồi mà không thấy gọi lại chi hết.

Chưa hiểu thì mình nghĩ đối với bạn là tin vui chứ sao lại hoài nghi thế. Mình nghĩ đợt vừa rồi CN khác bạn cbi đi pvan ko đki tuyển với HO mà đột xuất có người nghỉ, giờ là thời điểm chốt nhân sự cuối năm nên họ có nhu cầu thì đề nghị thôi mà. Có ít người có cơ hội lần 2 như bạn lắm đó. Good luck!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên