VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Nếu không phải bằng của các trường học viện ngân hàng, ngoại thương, kt quốc dân các thứ... Nhưng đã có kinh nghiệm thì vietinbank có cho pass hồ sơ không nhỉ

Nếu không phải bằng của các trường học viện ngân hàng, ngoại thương, kt quốc dân các thứ... Nhưng đã có kinh nghiệm thì vietinbank có cho pass hồ sơ không nhỉ
Sao k cho pass. Rõ ràng bạn qua đc vòng hs thì giờ xét tới bạn ứng xử khi pv thôi chứ.

Ah k ý mình là mình mới nộp cv online, thì bằng của mình k phải các trường kia, nhưng có kinh nghiệm liên quan, đang thắc mắc k biết vietinbank có xét đến cv của mình k hay bằng k đáp ứng là out luôn

Ah k ý mình là mình mới nộp cv online, thì bằng của mình k phải các trường kia, nhưng có kinh nghiệm liên quan, đang thắc mắc k biết vietinbank có xét đến cv của mình k hay bằng k đáp ứng là out luôn
nếu trường của bạn nằm trong nhóm chi nhánh cần tuyển yêu cầu thì sẽ đạt yều cầu chứ không nhất nhất phải là các trường trên. bạn xem lại chi nhánh bạn thuộc nhóm nào và đói chiếu yêu cầu của nhóm tương ứng là đc. còn kinh nghiệm liên quan theo mình thì ngân hàng sẽ xem xét bạn được ưu tiên hơn chứ ko quyết định bạn qua vòng hồ sơ hay ko...hi nếu ví trí ko yêu cầu kinh nghiệm nhé :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back