Uh bàn t thì chủ yếu là 2 chị hỏi, ng này xong thì người kia nói. chị còn lại chỉ hỏi 1 câu thôi.
Tỷ lệ có vẻ là 2:1, cũng đc quyền hy vọng chút :))
Ah buổi pv của bạn sao, format cũng kiểu như mng chứ?
t thì chị ở giữa, đứng tuổi hơn 2 người kia hỏi thôi :D Khác là t ko bốc thăm câu hỏi Tiếng Anh mà c ấy hỏi thì t trả lời thôi, rồi c ấy hỏi thêm các câu khác bằng Tiếng Anh nữa, và t trả lời. :v

Bạn ơi pv 1 tiếng là hỏi gì nhiều vậy, c chia sẻ đk k
Gthieu bản thân, sau hỏi về kinh nghiệm lãnh đạo, làm việc nhóm ntn. Sau đó đóng vai 1 cv qhkh xử lý 1tình huống đơn giản. Rồi bốc thăm, trả lời câu t.anh, xong GK hỏi thêm 1 2 câu t.a ngắn khác có lquan đến NH.
Cơ bản là thế thôi bạn ah, mà các GK xoay mình về câu trả lời nên dài vậy thôi.

Không biết bao giờ có kết quả, nếu qua được thì thi tiếp không nhỉ?
Ai nhận được mail pass thì báo giúp mình với :( chắc mình tạch mất

Các c ơi, có ai nhận được tin gì chưa thế? Bao giờ có kq nhỉ? Mà còn Vòng chung kết là cái gì nữa?

Uề, giật hết cả nảy, tưởng có mail thông báo r -_- đợi chờ mệt mỏi quá :confused:

Có bạn nào đi thi vòng cuối Vietinbank về rùi update review xem thi hình thức gì, có như các chương trình traniee manager khac k, nhu cua Unilever ?

Có bạn nào đi thi vòng cuối Vietinbank về rùi update review xem thi hình thức gì, có như các chương trình traniee manager khac k, nhu cua Unilever ?
Thi Group Interview nhé bạn! Và chắc chắn là mỗi năm một đề nên có bik đề cũng vậy thui :D
Tổ chức rất chuyên nghiệp và các ứng viên đều thực sự giỏi, mình học hỏi dc nhiều thứ lắm dù bik mình sẽ rớt :D
Unilever thì chưa thi bao giờ nên ko so sánh dc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên