VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

He, t còn chả nhớ có mấy câu trắc nghiệm nữa, chỉ nhớ là có 3 câu tự luận trong đó 2 câu tự luận trùng nhau... Hi vọng cuối tuần này có kết quả để mình đỡ phải hóng:D

Đó là ngoài Hà Nội, Còn Trong TP.HCM thì sao nhỉ...đợi lâu wa'..ngày nào cũng ngồi hóng hết....:D

Tin mới nhận, đã có thông báo từ Vietinbank. Mình vừa được Vietinbank gọi điện thoại báo ngày mai đi phỏng vấn vòng 3 với lãnh đạo phòng [-O<. Mình có hỏi nội dung phỏng vấn nhưng Vietinbank không trả lời. Chúc cả nhà may mắn.

Bạn thi vị trí nào thế, không biết vòng cuối này còn lại bn người nhỉ [-O<

Tin mới nhận, đã có thông báo từ Vietinbank. Mình vừa được Vietinbank gọi điện thoại báo ngày mai đi phỏng vấn vòng 3 với lãnh đạo phòng [-O<. Mình có hỏi nội dung phỏng vấn nhưng Vietinbank không trả lời. Chúc cả nhà may mắn.

Bạn vị trí j, phỏng vấn ở đâu

Mình thi quản lý rủi ro hoạt động bảo hiểm, mai đi phỏng vấn ở 126 Đội Cấn.

ủa ủa, sao trong nam chưa thấy báo gì ta, mà điểm phỏng vấn với điểm thi có bạn nào biết tính như thế nào không?. Còn cái list danh sách hùi bữa đi thi ko sắp theo vần, vậy có phải là sắp theo thứ tự từ điểm cao tới điểm thấp không?

Có ai thi điều hành lãi suất nhận được điện thoai chưa? Hnay minh để quên điện thoại ở nhà, huhu. Giờ ngồi hóng...chẳng bít tạch hay qua dc vòng 2 nữa....

Biết là tạch nhưng vẫn hóng,ai thẩm định định chế tài chính được gọi chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back