VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Không biết bao giờ có kết quả nhỉ, phát hiện ra một câu sai rùi, các câu khác chưa check được :(:(

Nhanh thì 1 tuần nữa biết kết quả. Còn lâu chắc 2 tuần. Mà mình nghe nói sẽ còn đợt pv nữa mới chốt danh sách trúng tuyển cơ.

cũng hy vọng còn vòng nữa để mình còn có cơ hội chứ vòng thi viết này mình cũng chưa thực sự hài lòng với kết quả của mình lém. Có bạn nào cũng sai 1 câu tự luận như mềnh vào đây chia sẻ nhé ^0^

cũng hy vọng còn vòng nữa để mình còn có cơ hội chứ vòng thi viết này mình cũng chưa thực sự hài lòng với kết quả của mình lém. Có bạn nào cũng sai 1 câu tự luận như mềnh vào đây chia sẻ nhé ^0^

Bạn thi vị trí j thế? Mình thi điều hành lãi suất, co 3 câu tự luận thì 2 câu trùng nhau lun, mà mình lại làm câu đấy ko tốt lém, huhu...Chắc cũng chẳng hi vọng j nhiều....

Bạn thi vị trí j thế? Mình thi điều hành lãi suất, co 3 câu tự luận thì 2 câu trùng nhau lun, mà mình lại làm câu đấy ko tốt lém, huhu...Chắc cũng chẳng hi vọng j nhiều....

Mìh thì vị trí RRHĐ bạn à, thế mà có 1 câu hỏi về QLRR cực dễ lun mà lại ko trả lời đc :( ko hỉu lúc đó uống nhầm phải thuốc gì :(( .Chúng mình đành hy vọng bạn nhé vì bạn mình ở bên đấy bảo vì có cả trắc nghiệm nên mỗi câu tự luận thường chỉ chiếm 1 điểm thui :D

Mìh thì vị trí RRHĐ bạn à, thế mà có 1 câu hỏi về QLRR cực dễ lun mà lại ko trả lời đc :( ko hỉu lúc đó uống nhầm phải thuốc gì :(( .Chúng mình đành hy vọng bạn nhé vì bạn mình ở bên đấy bảo vì có cả trắc nghiệm nên mỗi câu tự luận thường chỉ chiếm 1 điểm thui :D
Thanks bạn đã chia sẻ thông tin, t cũng chẳng hiểu sao lúc đấy lại lẫn đến thế, huhu. T đi thi ngân hàng khác đây, lần nào thi Vietin cũng rớt ah. Thậm chí có lần được gọi điện xác minh ở tổ dân phố rùi mà vẫn tạch....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên