VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

chẳng nhẽ lần này pv theo từng phòng tuyển dụng vào 1 ngày nhất định nên mail chưa đến chăng :D

chẳng nhẽ lần này pv theo từng phòng tuyển dụng vào 1 ngày nhất định nên mail chưa đến chăng :D

Mình cũng nghĩ như vậy nhưng k nghĩ ra họ gửi mail như thế để làm gì, vì lịch thi cũng gấp, lại sát nhau, các vị trí thi nghiêp vụ cũng khác nhau nữa. Haiz. Mọi người ở đây chưa nhận đc mail là đkí ở những phòng nào vậy ạ?. Mình đkí phòng kế hoạch&hỗ trợ ALCO. Mình hỏi thế vì vừa sốt ruột, vừa thấy ảo ảo. NH thông báo chiều t6, đợi mail k thấy, hôm nay t7, gọi điên k đc. Chắc hôm nay thi xong sẽ có bạn lên confirm thôi nhỉ :/

Chẳng có ai nhận được email hay SMS gọi phỏng vấn ah? Theo thông tin mình nghe được từ bạn mình làm ở Vietin thì sang tuần sau mới bắt đầu gọi các ứng viên thích hợp đi pvan. Trong khi lên web của Vietin lại thấy thông báo lịch pvan và thi tuyển rồi.

Công nhận cứ ảo ảo thế nào ý. Mình cũng đang nhờ bạn mình ở bên đấy hỏi xem thế nào

m cũng vwaf nhận đc mail, nhưng mà gấp quá, chả bít ôn j, hic hic
lần trc pv kiểm toán,họ hỏi kiểm toán nội bộ là j, lần này thi cb điều hành ls, k bít hỏi j đây, chả lẽ hỏi ls là j, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên