VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

hix, các bạn đi nộp rồi à. Nếu khắt khe như thế không hiểu mình có qua nổi không??? hức hức. Chúc mọi người may mắn nhé!

co ai di nop ve chua? ko du so nam kinh nghiem co duoc nhan ko moi ng nhi? :((
(P/s: Dang loi font, ko go duoc tieng viet, se edit sau :D)

chào cả nhà, tớ vừa đi nộp hồ sơ về mọi người ạ. Tình hình là tớ thấy đợt này duyệt hồ sơ khắt khe hơn nhiều lắm. Hồ sơ của tớ có kinh nghiệm làm về đầu tư chứng khoán của tổ chức không được cho là kinh nghiệm phù hợp với NH. Mình học sắp xong cao học Tài chính - ngân hàng rồi nhưng chuyên ngành tốt nghiệp ĐH không đúng với họ thông báo cũng không được nhận...
Chán ghê, lần thi đợt 2 năm ngoái HS của tớ ok mà .. Haizzzzzzzz...
Bạn có thể cho mọi người biết b nộp vị trí j k, các vị trí khác hôm nộp bạn có hỏi được j không:-?. Thanks nhiều nha.

Anh fibo8x học chuyên ngành gì, trường nào mà đi làm đầu tư chứng khoán thế ạ.Sao anh ko ghi là có 2 năm kinh nghiêm làm ở NH nào đấy chứ ghi là làm CK làm gì cho ng` ta bắt bẻ

Mình nộp điều hành lãi suất, Cái mà yêu cầu ghi là: Tối thiểu 1 năm làm việc tại NH hoặc các tổ chức tài chính.
Họ xét duyệt hồ sơ sẽ căn cứ trên 2 tiêu chí:
( Tất nhiên là ngoài các cái yêu cầu khác như tốt nghiệp trường nào, thời gian làm việc đã đủ đáp ứng chưa)
+ 1 là Các điều kiện về chuyên ngành học tập có đúng chuyên ngành yêu cầu không
+ 2 là Kinh nghiệm các bạn đã có có phù hợp với với kinh nghiệm yêu cầu của vị trí tuyển hay không.
Có cả 2 thì quá ổn, có 1 trong 2 thì sẽ xem xét tiếp, có thể được hoặc không.
Nói chung là tớ thấy họ duyệt HS khắt khe hơn (chị nhận HS nói tại bên mình nhận nhiều HS lắm) Tuy nhiên, ngoài những nguyên tắc họ đã đưa ra thì việc duyệt với nhận HS vẫn có phần nào tính chủ quan của người tiếp nhận nữa.

cảm ơn bạn đã chia sẻ:) Không biết tốt nghiệp đúng ngành rồi mà chưa đủ số năm kinh nghiệm họ có nhận ko nữa :(

Ban oi! minh hoi chut la ho co kiem tra bang tieng anh khong? Neu bang C k bit co qua k nhi? Ma ho phong van bang tieng anh hay tieng viet? Thi nghiep vu bang tieng anh hay tieng viet vay? Co ai co chut thong tin gi ve may cai nay khong chia se cho ca nha nhe. Thay no cu ao kieu gi y.

Có ai biết vị trí chuyên viên giám sát và quản lý bảo hiểm phần nghiệp vụ thi cái gì không? Tớ tìm tài liệu trên mạng mà chẳng có. Không hiểu thi gì luôn. Mà sao tớ đọc thông báo thấy vòng 1 phỏng vấn, vòng 2 thi nghiệp vụ nhỉ? Thường tớ thấy vòng 1 thi nghiệp vụ chứ nhỉ? Mà tiếng anh với logic việt tin khó không cả nhà? ai từng đi thi vietin có tài liệu cho tớ xin được không? thanks các bạn nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên