VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

tất nhiên, pv lần 3, giám đốc duyệt, rùi gửi lên H.O duyệt 1 lần nữa, rồi mới thông báo đỗ mà

Bạn pv vô nói gì. Mình thì chỉ dặn dò r nói tính chất công việc, hỏi thông tin ca nhân. Đáng lẽ kêu thứ 2 đi thử việc mà mới thông báo lại lúc chiều là còn đợi kết quả pv từ hội sợ ;(( đợt trước đợi nữa tháng kết quả tạch. Đợt này đợi..mm

Uh, Giám đốc cũng trao đổi chút thôi, ko phỏng vấn, vì HO Pv hết rồi mà :D lại đợi....

T pv bổ sung hôm 03/07, đến 10/07 họ đã gọi điện thông báo đã gửi thư mời nhận việc vào mail.
Đến 27 vừa rồi t mới ký HĐ thử việc, bắt đầu từ đầu tháng 8.
cảm ơn bạn nhé, trước bạn thi vị trí gì, và pv bổ sung vị trí gì thế c.
chi nhánh t thi, gọi điện, họ vẫn báo là đang chờ H.0 duyệt, dài hết cả cổ r. hiuhiu

cảm ơn bạn nhé, trước bạn thi vị trí gì, và pv bổ sung vị trí gì thế c.
chi nhánh t thi, gọi điện, họ vẫn báo là đang chờ H.0 duyệt, dài hết cả cổ r. hiuhiu
Mình thi thẩm định bán lẻ, nhưng do chưa chuyển đổi xong mô hình nên HĐ thử việc vẫn ghi là tín dụng bạn ạ.
Uhm. Ngày xưa mình đợi họ gọi cũng dài cả cổ ra ý :))

Mình thi thẩm định bán lẻ, nhưng do chưa chuyển đổi xong mô hình nên HĐ thử việc vẫn ghi là tín dụng bạn ạ.
Uhm. Ngày xưa mình đợi họ gọi cũng dài cả cổ ra ý :))
Uh, nay mới gặp 1 anh phó phòng H.0 , đang chuẩn bị thay core mới, áp dụng cái mới luôn, mình đỡ phải học cái cũ :3

Ôi, cứ tưởng topic closed rồi hóa ra vẫn có chi nhánh tuyển bổ sung chỉ tiêu.
Chúc các bạn may mắn

Các bạn ơi. cho mình hỏi vietinbank một năm tuyển mấy đợt tập trung ạ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên