VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình không nhận được mail cảm ơn, không nhận được điện thoại báo trúng tuyển. Gọi điện lên phòng HCTH thì được báo là chưa có kết quả. Trong khi đó các bạn khác phỏng vấn cùng đợt với mình nhận được mail cảm ơn rồi. Có thánh nào biết chỉ bảo giùm, xin đa tạ.
Có khi nào xảy ra trường hợp: có kết quả trúng tuyển, sau khi xác minh lý lịch thì lại ko tuyển nữa ko nhỉ?

Có khi nào xảy ra trường hợp: mình có tên trong danh sách trúng tuyển mà chi nhánh chưa báo để xác minh lý lịch, sau khi xác minh lý lịch lại ko nhận mình nữa không nhỉ?
Các bạn có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với, huhu.:(

Mình không nhận được mail cảm ơn, không nhận được điện thoại báo trúng tuyển. Gọi điện lên phòng HCTH thì được báo là chưa có kết quả. Trong khi đó các bạn khác phỏng vấn cùng đợt với mình nhận được mail cảm ơn rồi. Có thánh nào biết chỉ bảo giùm, xin đa tạ.
Có khi nào xảy ra trường hợp: có kết quả trúng tuyển, sau khi xác minh lý lịch thì lại ko tuyển nữa ko nhỉ?
tớ cung ở trường hợp y như cậu :v

mình cũng chung cảnh ngộ. gọi điện lên chi nhánh thì báo kết quả hội sở gửi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back