VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mấy bạn ơi! giữa sacombank vs Vietin. có bạn nào hay a chị nào hiểu rõ. phân tích dùm mình là nên chọn bên nào vs? Cám ơn mấy bạn nhìu!
Vietinbank nha bạn quên sacom đi bạn vẻ ngoài hào nhoáng thôi nhưng thực chất bên trong không phải vậy đâu mình vừa nghỉ ở sacombank hồi thang 5 đe chuyển qua vietin

Bạn nào biết rõ tình hình 2 ngân hàng này thì trả lời giúp mình. Mình đang làm shb chi nhánh lớn mà giờ vtb hà tây gọi cco nên nghỉ bên này ko nhỉ vì chi nhánh này vtb hơi bé

Mấy bạn ơi! giữa sacombank vs Vietin. có bạn nào hay a chị nào hiểu rõ. phân tích dùm mình là nên chọn bên nào vs? Cám ơn mấy bạn nhìu!
Tuy chưa được làm nhiều ngân hàng nhưng mình thấy trong số các NH cổ phần thì Sacom ổn đấy chứ, phong cách làm việc chuyên nghiệp, có nhiều điểm mà các nh cổ phần khác k0 có, thấy ổn hơn MB nhiều. Nếu không vì mong muốn làm vietin lâu rồi thì mình vẫn sẽ ở lại Sacom

Vậy là đậu rồi đó, chúc mừng bạn, an tâm đi

Được báo đậu rồi thì còn lo gì nữa. Mình biết là giai đoạn này các bạn rất sốt ruột, mình rất đồng cảm, nhưng mình thấy sao các bạn cứ nghĩ là toàn hệ thống CTG cả hơn trăm CN là nhất thiết phải gửi mail hay gọi điện báo đậu rớt, hay vô nhận việc trong cùng 1 thời điểm nhỉ. Mỗi CN là 1 tổ chức độc lập nhau, họ làm việc có kế hoạch riêng của họ, có CN đang neo người nên kêu đi làm sớm, có CN ko cần người gấp nên kêu đi làm trễ, có CN sau khi tuyển xong vẫn thiếu người, gọi bổ sung thêm là chuyện rất bình thường. Kết quả rồi từ từ cũng sẽ có, các bạn nên để tinh thần thoải mái, đậu thì chuẩn bị hành trang để đi làm, rớt thì chuẩn bị kiến thức để tìm cơ hội khác. Cả mấy chục trang mà chỉ có mỗi cái nội dung là "CN XYZ có kết quả chưa" hay "mình lo lắng quá, không biết có rớt không", lo lắng thì được gì đâu
^^ like bạn Duy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back