VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Ôi lạy chúa :(
Bạn nào CN BN chưa nhận được mail hay đt không? Mình nghe ngóng là CN đã gọi 9/23 người trúng tuyển đến gặp mặt từ hôm 2/7 rồi, chiều qua, 9 người này cũng đã nhận quyết định qua mail. Nhiều khả năng là CN chỉ tuyển 9 người, những người chưa có tin gì như mình chắc không trúng rồi. :(
Có mình. Haiz, vậy chắc bọn mình không đỗ rồi, hết hy vọng :(

Mình có điều này thắc mắc muốn hỏi các bạn. Hôm qua anh nhân sự ở chi nhánh TP HCM có gọi mình, vì trong hồ sơ mình có mục hai người tham khảo mà mình quên ghi. Nên anh xin sđt hai người bạn mình. Mình hỏi để làm gì, anh bảo để xác nhận quá trình học tập tại trường của em. Mình hỏi vậy em có đậu ko anh, anh bảo thì đậu anh mới gọi nè. Xong mình hỏi vậy là nếu xác nhận xong thì là e trúng tuyển hả anh, ảnh bảo uh đúng rồi. Rồi bạn mình nói ảnh gọi nó hỏi về tính cách, có làm mất lòng ai ko, có vay nợ ko. Nhưng giờ vẫn chưa có mail. Mình ko bik vậy là chắc ăn đậu chưa nữa, thứ hai này mình có hẹn nhận việc bên eximbank rồi.

Bạn nào CN BN chưa nhận được mail hay đt không? Mình nghe ngóng là CN đã gọi 9/23 người trúng tuyển đến gặp mặt từ hôm 2/7 rồi, chiều qua, 9 người này cũng đã nhận quyết định qua mail. Nhiều khả năng là CN chỉ tuyển 9 người, những người chưa có tin gì như mình chắc không trúng rồi. :(
nhợn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back