VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Bạn thật là bản lĩnh. Chúc bạn sẽ làm đc như bạn nói ở trên hihi
Hi ...không giỏi vậy đâu bạn. Tại mình cố gắng hết sức thui. Giờ minh đang xin vào cty tư nhân....làm cái bàn đạp 4 đến 5 năm vô tập Đoàn. chúc bạn mai mắn.

chi nhánh tp Hà Nội có kq rồi nha bạn và mình đã tạch, nhận mail cảm ơn rồi :). Trượt nhưng ko có cảm giác gì

Bạn nhận đc mail của HO à? hix, sao mình ko nhận đc thông tin gì nhỉ? Bạn thi vị trí gì vậy? Có ai đỗ CN TP Hà Nội lên tiếng với ạ.
Mình cảm ơn

Chi nhánh Hoàng Mai có ai được gọi chưa vậy?
chiều thấy có bạn nhận được mail rồi mà mình đến giờ chưa có mail hay điện thoại gì cả :(

Sầu, 7 người vào vòng 2 mà chi nhánh chỉ tiêu 3 người không lấy ai. Hỏi thì kêu xét điểm toàn hệ thống, do 7 người điểm thấp nên lấy người từ chi nhánh khác sang. Thốn không tả nổi.

Sầu, 7 người vào vòng 2 mà chi nhánh chỉ tiêu 3 người không lấy ai. Hỏi thì kêu xét điểm toàn hệ thống, do 7 người điểm thấp nên lấy người từ chi nhánh khác sang. Thốn không tả nổi.
Lại có cả trường hợp này à bạn? Bạn thi CN nào vậy? Cách tuyển dụng của VTB nguy hiểm quá!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên