VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Sao chiều không gọi lên phòng TCHC hỏi bạn có kết quả hết rồi đấy ? Chiều mình gọi thì họ báo đậu mình vị trí CVQHKH cá nhân , nếu giờ bạn chưa có mail cám ơn thì 99% bạn đậu rồi vì chiều cn tân bình đã gửi mail cám ơn cho các bạn rớt rồi
Vị trí GDV - CN Tân Bình có kết quả luôn rồi hả bạn? Mình không nhận được mail cám ơn cũng không nhận được điện thoại :(

Chi nhánh bắc thăng long: Bạn nào chưa nhận mail báo trượt thì 99% là đậu nhé. Thông tin nội bộ. Chi nhánh cần kiểm tra lại thông tin và lên kế hoạch nhận nhân viên mới.

đây là 1 reply chính thức của 1 chị tại phòng TCHC của VTB: những người đỗ chi nhánh phải xác minh nhân sự theo quy định, chắc đầu tuần sau nếu không có vấn đề gì mới gửi mail thông báo?" còn vấn đề thông báo đỗ trượt thì mình cũng chưa chắc chắn mình nghĩ phải đợi ngày mai. còn cái thông báo kia chị ý nói là để thông báo lịch làm việc và ngày lên chi nhánh.
Sáng đc gọi thông báo đỗ, thì chiều mình có mail thư mời luôn bạn.

Cn Tan Binh. La that. Cac ban tren ub noi la da co mail cam on.minh goi len thi Cn noi la nhung ban rot khong biet hoi so co gui thu cam on ko....nhu vay thu cam on do hoi so gui. Rat nhieu ban o cn Tan Binh rot ma ko nhan dc thu cam on, rat nhieu ban rot nhan dc thu cam on....vay HôHoi so dang lam cai gi vay...? Thien vi qua...

Chia buồn với em.

Hiện tại Bidv đang tuyển tập trung. Hạn chót nộp hồ sơ là 5/7

Các em hãy gác tất cả sang 1 bên và tiếp tục với BIDV nào.
BIDV....................em mới thực tập ra . Tin chính xác là đợt trước chỗ em có bạn thi trên 80 điểm......và 1 bạn trên 90 điểm..cả 2 bị loại. Nhân tài khó có cơ hội với các thể chế.....siết chặt biên chế như hiện nay hihi....cám ơn anh. Em đi làm tập đoàn tư nhân hi..go

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên