VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Đợi chờ là hạnh phúc.
Sao mình chẳng thấy tí hp nào. Chờ đợi héo mòn k có sức phản kháng nữa ý.
Chờ một cái mail dù tạch hay đỗ

Topic vắng bởi vì các thánh đi khám sức khỏe, viết sơ yếu lý lịch hêt,.. nên không có tg lên đây. ;)

Đợi kết quả lâu thế này cũng chán nhỉ, còn liên quan đến các việc khác nữa. Giá má làm nhanh chút có phải mọi thứ thuận lợi hơn nhiều không:)

chỉ còn vài chục tiếng đồng hồ nữa thôi , tới lúc đó sẽ người vui , kẻ buồn , người phân vân . sẽ có những cánh cửa đóng lại , những cánh cửa mở ra , chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong cuộc sống .

Đúng rồi, em cũng nói r mà @@ Hồ sơ của em đang đc HO duyệt có nghĩa là phải được cấp trên đồng ý, chứ đã chắn chắn về HO đâu ^^... Nói chung là tỷ lệ đậu khá cao thôi, chính em cũng đang mong ngóng Vietin từng ngày đây :) Nhiều khi cũng hơi quạo khi vài bạn trên này comment có mail rồi ==...
Còn về bất lợi nêu có anh chị nào nhân sự ở đây thì em nghĩ là ko đâu vì trên này em comment như thế chứng tỏ là em rất thích Vietin và sẽ làm nếu đc chọn, chứ ko chọn làm ở NH khác,... Vì nếu đã ko quan tâm đến Vietin thì thôi, cứ im cho rồi, quan tâm đến cái theard này làm gì?
bạn phải ở BUH không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back