VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

QHKH là bộ phận trực tiếp làm ra lợi nhuận,lương k thấp hơn thẩm định đâu bạn nếu thấp hơn có thể là do mức của thẩm định cao hơn ví dụ như bậc 5 mức 7 cao hơn bậc 6 mức 1 ấy. Còn chuyện công văn và chuyển đổi thì bạn nào biết thì k nên đưa lên đây đâu. Mọi công văn và qđ của nhct đều yêu cầu lưu hành nội bộ nhé. Tốt nhất là nên chấp hành đi. Hiện tại đang chuyển đổi mô hình mức lương sắp tới sẽ có thay đổi cũng 1 vị trí có thể lên cả bậc chứ k phải chỉ 1 mức nhiều bậc như hiện nay. QHKH sau sẽ chịu nhiều áp lực về chỉ tiêu doanh số hơn nhiều bạn ah, ko phải kiêm cả thẩm định nên sẽ phải gánh chỉ tiêu nhiều (thậm chí cả mức lương cũng có công thức tính theo kết quả kinh doanh rồi) vị trí thẩm định nhận hồ sơ từ QHKH làm LOS, tờ trình….rồi chuyển qua cho HTTD làm CLIM và các nv back khác nhé. LOS, CLIM là gì mình k giải thích cho các bạn hiểu bh đc đâu :D. Kết quả thì mình nghĩ có rồi. năm ngoài mình biết đỗ cách 2 ngày mình nhận mail. ai có ng quen chắc biết cả rồi.
cho tới hỏi, bạn làm chi nhánh loại 1, bậc 5 mới được có 7,3 tr à. bạn có làm ở hà nội hay sài gòn k

cho tới hỏi, bạn làm chi nhánh loại 1, bậc 5 mới được có 7,3 tr à. bạn có làm ở hà nội hay sài gòn k
Mình cn loại 2 thôi bạn. Cn hoàn thành xs nv sếp loại năm vừa rồi. Cn mình ở tỉnh lẻ. Nếu ở hn hoặc tp lớn có phụ cấp đắt đỏ thì tổng tn đc khoảng 9tr nếu bậc 5 đấy. Tất nhiên nếu bạn lên đúng bậc lương theo vị trí của mình. Còn k thì ít hơn. Nhưng lương thế nào thì phải tương sứng với cv và áp lực của bạn đó.

CN cũng chưa có kq. :(. Anh mình làm ở bank này nói vậy.
P/S: CN khu vực ĐBSCL:mad:

Mình cn loại 2 thôi bạn. Cn hoàn thành xs nv sếp loại năm vừa rồi. Cn mình ở tỉnh lẻ. Nếu ở hn hoặc tp lớn có phụ cấp đắt đỏ thì tổng tn đc khoảng 9tr nếu bậc 5 đấy. Tất nhiên nếu bạn lên đúng bậc lương theo vị trí của mình. Còn k thì ít hơn. Nhưng lương thế nào thì phải tương sứng với cv và áp lực của bạn đó.
Bạn có thể biết chi nhánh chỗ khác xếp loại mấy đc k, hay chỉ mình đc chi nhánh mình làm xếp loại vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back
Bên trên