VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Ông tuti_kinkin chuyên tin nhảm và thông tin tào lao biết thì nói không thì thôi ai cũng lo lắng mong ngóng làm ơn có văn hoá chút cứ ra vẻ có quyền thế trong ngân hàng vậy. Nhờ bạn thế này thế kìa , thế bạn làm ở đâu tên gì cho mình xin danh tính hỏi thăm chút . Toàn vào xạo xạo là giỏi
bạn đó còn zụ mình là CN TPHCM có kết quả từ hôm thư 7, thế mà ngày nào cũng vào hóng và quăng bom. Pó tay

Bạn có thể chứng mình ngoài cái topic này còn cái nào nữa vậy ban ???

MÌnh có dùng từ nào "vô văn hóa" không vậy bạn ??
Bạn có thể chứng mình ngoài cái topic này còn cái nào nữa vậy ban ???

MÌnh có dùng từ nào "vô văn hóa" không vậy bạn ??
vâng bạn không dùng từ nào vô văn hoá nhưng cái cách nói chuyện của bạn ra vẻ ta đây giỏi quen biết thế này thế kìa. Trong này có vô vàn người giỏi người ta vẫn biết khiêm tốn không phải như bạn vào khoe mẽ mà chẳng ra gì vào quăng bom chứ chẳng bảo giờ nói đúng điều gì . Cái topic vietinbank tuyển dụng nam ngoái. cũng có cái mặt bạn chém gió trong đó ak vào mà đọc lại . Không biết xấu hổ còn lên đây thế này thế kìa ngậm miệng cho trời nó trong đi bạn

vâng bạn không dùng từ nào vô văn hoá nhưng cái cách nói chuyện của bạn ra vẻ ta đây giỏi quen biết thế này thế kìa. Trong này có vô vàn người giỏi người ta vẫn biết khiêm tốn không phải như bạn vào khoe mẽ mà chẳng ra gì vào quăng bom chứ chẳng bảo giờ nói đúng điều gì . Cái topic vietinbank tuyển dụng nam ngoái. cũng có cái mặt bạn chém gió trong đó ak vào mà đọc lại . Không biết xấu hổ còn lên đây thế này thế kìa ngậm miệng cho trời nó trong đi bạn
Mình chỉ có 1 câu dành cho bạn : chúc bạn may mắn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên