VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

khả năng ngta nhận dc thông báo và ko quay lại diễn đàn này cũng nên lắm :3
cũng có khả năng. nhưng hiện tại chi nhánh cũng chưa nhận được gì đâu, mình làm bảo hiểm tại ngân hàng ngày nào cũng có mặt. tí lại hỏi phòng TCHC, các chị bảo vẫn chưa nhận dc thông báo gì. nên bọn mình cứ bình tĩnh

tuần nay rồi ko theo dõi post này. hiz. giờ bảo đọc mấy chục trang xem tình hình cũng nản :confused:

Đúng là trái đất tròn :) post trước của anh vừa hỏi thăm em, vừa nhắc đến 1 cậu em cùng thi Vietin với a đợt này cũng BUH cùng khoá em mà học rất chắc..tối nay về gọi điện nc với nó hoá ra em ở cùng phòng Linh :)) Linh nó hỏi thăm anh rồi bảo bạn em ở ĐN đc báo đỗ, làm luôn HO tên Toàn, a nghe quen quen nhận ra luôn :D
Chúc mừng em nhé, a bên này vẫn đang chờ KQ :) hy vọng là đc làm đồng nghiệp với em :D Linh đợt rồi kém may mắn quá, ko thì chắc cơ hội cũng cao lắm :)
Ồ men :)) dạ em ở cùng phòng với thằng Linh 3 năm, đợt này nó sơ suất quá chứ trình em cũng còn thua nó xa, có chăng em chỉ hơn nó cái khoảng cao to đẹp trai thôi ạ =))).....
Chúc anh may mắn đợt tuyển này ạ ^^.

Mấy hôm nay không dám vào ub vì sợ đọc các bạn có mail rồi mà vẫn chưa nhận được thì buồn lắm.
Giờ mò vào scroll hẳn 13 trang đọc từng cmmt một vẫn chưa thấy gì :D
Đau tim quá :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti