VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Thật sự ko muốn làm mọi người lo, nhưng tâm trạng tớ đang tốt quá hề hề hề....
Số là mình hồi chiều vừa đc Hội sở gọi, báo kêu nộp lại CV cho Hội sở (vì mình nộp chi nhánh khác song pv tốt nên đc chuyển lên Hội sở làm) cho sếp ký... Nói chung là mình đậu rồi hê hê... Thế là mình lại tiếp tục bám cái đất Sài Gòn này r... Chúc mọi người may mắn hen :D
Đúng là trái đất tròn :) post trước của anh vừa hỏi thăm em, vừa nhắc đến 1 cậu em cùng thi Vietin với a đợt này cũng BUH cùng khoá em mà học rất chắc..tối nay về gọi điện nc với nó hoá ra em ở cùng phòng Linh :)) Linh nó hỏi thăm anh rồi bảo bạn em ở ĐN đc báo đỗ, làm luôn HO tên Toàn, a nghe quen quen nhận ra luôn :D
Chúc mừng em nhé, a bên này vẫn đang chờ KQ :) hy vọng là đc làm đồng nghiệp với em :D Linh đợt rồi kém may mắn quá, ko thì chắc cơ hội cũng cao lắm :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hix. hok lẽ trong này cũng có cán bộ của VCBS phục kích. @@ chắc chớt quá.......................................

Thật sự ko muốn làm mọi người lo, nhưng tâm trạng tớ đang tốt quá hề hề hề....
Số là mình hồi chiều vừa đc Hội sở gọi, báo kêu nộp lại CV cho Hội sở (vì mình nộp chi nhánh khác song pv tốt nên đc chuyển lên Hội sở làm) cho sếp ký... Nói chung là mình đậu rồi hê hê... Thế là mình lại tiếp tục bám cái đất Sài Gòn này r... Chúc mọi người may mắn hen :D
Chúc mừng bạn! Ngưỡng mộ bạn quá điiiiiiii >.<

Đúng là trái đất tròn :) post trước của anh vừa hỏi thăm em, vừa nhắc đến 1 cậu em cùng thi Vietin với a đợt này cũng BUH cùng khoá em mà học rất chắc..tối nay về gọi điện nc với nó hoá ra em ở cùng phòng Linh :)) Linh nó hỏi thăm anh rồi bảo bạn em ở ĐN đc báo đỗ, làm luôn HO tên Toàn, a nghe quen quen nhận ra luôn :D
Chúc mừng em nhé, a bên này vẫn đang chờ KQ :) hy vọng là đc làm đồng nghiệp với em :D Linh đợt rồi kém may mắn quá, ko thì chắc cơ hội cũng cao lắm :)
Cùng trường cùng khoá cùng ngành ko biết có quen mặt với các siêu nhân này ko :)

Làm gì có việc phỏng vấn tốt quá dc lên HO làm. Bớt chém. Bớt tự an ủi đi bác ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back