VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Có bạn nào biết CN Phúc Yên có mấy mạng phỏng vấn tín dụng bán lẻ không? Sao mình đi pv thấy có 2 người pv vậy nhỉ?

vậy nó có đồng nghĩa với vốn lưu động ròng âm ko bạn vì bạn giải thích: có thể dn đã sử dụng nguồn vốn ngắn hạn or nợ ngắn hạn đầu tư vào TSCĐ hoặc đầu tư dài hạn???Cảm ơn bạn nhiều nha :)
ý mình là một trong những nguyên nhân gây ra vấn đề lưu chuyển tiền tệ dn âm. Hai cái bạn nói nó không đồng nghĩa được nhé, vốn lưu động là một thành phần trong lưu chuyển tiền tệ thôi nên lưu chuyển tiền tệ âm chưa chắc vốn lưu động ròng âm or ngược lại. ( bạn cũng phát hiện ra một thiếu sót của mình là không chỉ sd vốn ngắn hạn mà có thể là cả vốn dài hạn nữa :D, nhưng ảnh hưởng rõ rệt hơn là ở việc sd vốn ngắn hạn đầu tư vào TSCĐ hoặc đầu tư dài hạn).

Tờ oách toách nặng toạch.
Bốc thăm tiếng anh, 3 chị phvan thi nhau khen em bốc số đẹp thế, nay chưa ai bốc vào số đấy. Nào em bắt đầu đi.
"Trước tiên e xin chia sẻ 1 chút..... Đại loại la từ lúc ra truong em chẳng động j đến ta nên e ko dịch được "
Cpv: thế e biết được từ nào trong này em nói chị nghe
"Em chẳng biết từ nào" :))
Uh thế cám ơn em, e fv xong rồi
Thế là cầm chắc vé chúc bạn may mắn lần sau chưa nhỉ :d

c pv gdv ở chi nhánh nào vậy. t thấy họ cũng hỏi ít nghiệp vụ lắm toàn bắt xử lý tình huống thôi
t pv chi nhánh LC c ạ, lấy 2 mà cũng chỉ có 2 ng trong ds pv :)) Chỉ hỏi mấy cái linh tinh ngoài lề ý ko hỏi tình huống hay nghiệp vụ gì cả :|
K biết thế nào nữa

Đi pv về, cảm giác khó tả, có lẽ vì hơi thất vọng về bản thân m, dù sao đến h phút này thì số phận đã an bài, chỉ trách mình sao k tỉnh táo hơn 1 chút, suy nghĩ kĩ 1 chút thì có lẽ bh mình vẫn có thể ôm hi vọng :(, có lẽ sẽ nhận đc mail cảm ơn trong tuần thôi. Dù sao cũng chúc các b thi sau sẽ gặp thật nh may mắn, vẫn vô cùng thích cách thức thông báo đến các ứng viên của vietinbank.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên