VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Bị sốc ing @@
Tớ nạp hồ sơ CN Nghệ An, hôm trước mail PV lần 1 bị vào spam, không để ý mà lại không nhận được điện thoại, nên lỡ PV. Vậy mà bây giờ lại nhận được mail mời PV lần 2 tại Hà Nội!
Là xao, là xao???
bữa trước mình dc gọi rớt vòng 1 do ko đủ chiều cao, hôm qua mình cũng nhận dc mail mời đi pv, định gọi phòng tổ chức cán bộ hỏi vụ này mà gọi ko dc, rồi bạn có đi pv ko, ko biết có nhầm lẫn gì ko nữa

bữa trước mình dc gọi rớt vòng 1 do ko đủ chiều cao, hôm qua mình cũng nhận dc mail mời đi pv, định gọi phòng tổ chức cán bộ hỏi vụ này mà gọi ko dc, rồi bạn có đi pv ko, ko biết có nhầm lẫn gì ko nữa
Dong mon :), chi cu di pv di, thong bao ghi ro ten minh ma.

Tớ cũng đang thắc mắc đây, có khi nào PV 2 vòng cộng điểm chia đôi ko nhỉ ;)) Tớ được hẹn chiều chủ nhật này, không biết có nên đi hay ko đây :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên