VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

sáng nay vừa đi PV ở chi nhánh Bắc Thăng Long xong, hội đồng PV thì có 3 người, a Giám đốc ngồi giữa còn 2 anh nữa mình không biết. Vào chỉ hỏi đúng 3 câu
_ Giới thiệu về bản thân
_ Tại sao em nghỉ làm ở ngân hàng cũ (lý do thật đấy nhé)
_ Theo quan điểm của em, khi cho vay nhà chung cư với nhà thổ cư thì cái nào an toàn hơn.
Còn giữa những câu hỏi là nêu ra quan điểm của mình với câu hỏi của a Giám đốc thôi, ko phải hỏi nghiệp vụ rồi tìm kiếm khách hàng như nào nữa

Ve vãn kháh hàng và mua nhân viên đối thủ :)
tìm hiểu xem tại sao khách hàng lại chọn NH khác, tìm ra điểm yếu của ngân hàng kia, cái mà họ không có và viettin có. ngoài ra còn có một cách lôi kéo như đến tận nơi để lôi kéo, ve ván kh hay mua nhân viên của đối thủ[/QUOTE

BIDV mới sáp nhập, nhân sự dư cả đóng từ giám đốc, bảo vệ đến lái xe,.... tuyển mới nửa.... có thật không trời?

Các bạn nhớ đề giỏi thế, m thì tiếp tục theo kiểu ngược đời k giống ai. TAnh thì mình random nhưng IQ thì làm hết sạch vừa khít thời gian, k thừa thiếu 1s nào. Mình đánh giá cao bài Iq này, k kiểu chỉ đơn thuần điền số với mấy cái hình vẽ. Cảm thấy nó đo dc khả năng đọc và xử lý nhanh những thứ phức tạp trg thời gian ngắn, tư duy dc trg lúc nhức hét cả mắt vì đề quá dài, còn gài cả tình huống nữa. Mấy cái này cần cho nghề Thẩm định này. CN mình tuyển 5 mà có 23ng thi, nếu TAnh chỉ là dk thì may ra m mới vào nổi. XD thi lấy knghiem :)
Bạn thi chi nhánh Chương Dương ah!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back