VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

mình đc gọi đi test vị trí Tài trợ Thương Mại. có bạn nào bít cái này test về gì ko ạ? :(

1. Giới thiệu bản thân.
2. Tại sao xin vào NHCT? (Hoặc bạn biết gì về NHCT)
3. Biết gì về QHKH?
4. Cách tìm kiếm và phát triển KH?
5. Thẩm định KHCN cần quan tâm đến những vấn đề gì? Vấn đề nào là quan trọng?
6. Tùy vào mức độ chém gió của từng ứng viên mà có các câu hỏi thực tế khác nhau nữa.
Đại loại là như vậy, chúc các bạn may mắn.
bạn có kinh nghiệm chưa?khcn hả bạn?với chi nhánh nào thế bạn?

Mới lên thớt xong.Vị trí QHKH cá nhân chưa có kinh nghiệm.
Thi viết xử lý tình huống 15ph.
giới thiệu bản thân
Biết gì về viettiinbank..qua những con số cụ thể
chính sách diều hành tiền tệ của SBV từ 2008 đến nay.
Giải thích vốn lưu động ròng âm
Các sản phẩm dịch vụ tại viettinbank
thẩm định 1 khách hàng cá nhân là thẩm định những gì, cách thẩm định
Theo như học thì thời hạn càng dài thì lãi suất càng cao, hỏi hiện tại việt nam có đúng như vậy không?
Hiện nay tại việt nam có quy định trần lãi suất huy động không, căn cứ vào yếu tố nào mà SBV đưa ra trần lãi suất huy động.
Tại sao hiện nay người dân đổ xô mua xe tải.
:(:(:(:(:( và e đã hy sinh
Ca pv va thi viết à bạn. Thi xong thì đợi kq va tranh thủ hóng tin tuyển dụng bank khác để nạp tiếp mà. Qua lần thi them kn nữa.

thanks bạn nhé. t k nhớ địa chỉ thi cơ, chỉ nhớ là Kim Mã, huhu, bạn có biết k? giúp mình với
Nếu là ở Kim Mã thì có thể là tòa nhà Trung tâm phát triển nguồn nhân lực Vietinbank hay gì gì đó, năm trước tớ cũng thi ở đấy, địa chỉ là 133 Kim Mã, Ba Đình, HN. Hi vọng là đúng, chúc bạn may mắn

Muôn hình vạn trạng pv, đọc trên đây để chuẩn bị, chứ chưa chắc sẽ hỏi y như thế đâu. Thấy mấy bạn bị hỏi khó quá. Mình may mắn được hỏi đơn giản hơn nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,629
Thành viên mới nhất
sukiwaterhousem
Back
Bên trên