VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình mới đi nộp hồ sơ xong. Mình thiếu bảng điểm do nhà trường không cấp bảng điểm. Đầu tháng 6 sẽ phát bằng tốt nghiệp và bảng điểm luôn. Mình chỉ nộp bản phô tô các bác ak. Và mình đã không được nhận.
Buồn dã man luôn ấy, chả lẽ không linh hoạt được sao? Có bác nào thiếu bảng điểm mà vẫn được nhận không?
Có cách nào giúp mình không các bạn? 4h chiều nay hết hạn rồi.
Sáng nay mình cũng đã đi nộp,họ cần bảng điểm để xác nhận mình có phải là Liên Thông k?Nhưng mình cũng k có,mình bảo hôm thi hoặc phỏng vấn,hoặc là khi đậu e sẽ bổ sung bảng điểm sau.Họ ok.Người ta k khó,nhưng quan trọng là cách mình giải quyết sao cho hợp lý thôi.

Mình mới đi nộp hồ sơ xong. Mình thiếu bảng điểm do nhà trường không cấp bảng điểm. Đầu tháng 6 sẽ phát bằng tốt nghiệp và bảng điểm luôn. Mình chỉ nộp bản phô tô các bác ak. Và mình đã không được nhận.
Buồn dã man luôn ấy, chả lẽ không linh hoạt được sao? Có bác nào thiếu bảng điểm mà vẫn được nhận không?
Có cách nào giúp mình không các bạn? 4h chiều nay hết hạn rồi.
như trường mình thì vụ này cứ lên P đào tạo nài nỉ đóng cho con dấu, vậy là ok :D

Bạn ơi, hôm đi nộp b có phải ký tên j ko vậy? hm m nộp chỉ thấy bảo đk rồi, khi nào có tin thì báo :(
Mà hm b nộp áng chừng nhju hồ sơ chưa vậy :D
Hm mình nộp gặp khoảng chục người đi nộp, đang định quay về không nộp nữa. Nhưng nghĩ mất công đi xa đến nên lại vào nộp. Ko thấy ký gì chỉ thấy một đống hồ sơ thôi :eek::eek:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên