VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

@cocghe666, a ơi e ôn qhkn thi cần ôn n tài liệu gì a, e k học nh nên k biết ạ, e cám ơn a
Em tập trung ôn tín dụng ngân hàng, NHTM, các văn bản luật anh liệt kê trong các page trước, TCDN và các môn liên quan vì Vietin ưa chuộng ra mảng này trong đề thi. Đây là dự phòng trường hợp vẫn thi. Nếu chỉ PV thì cần chuẩn bị thêm nhiều thứ khác mới PV tốt được.

Hiz thấy căng ghê.Mình mới nộp ở tỉnh sáng nay thôi,tưởng hôm nay hạn áp chót ít người nhưng mới đứng có 5P làm thủ tục mà có tới 5 bạn nộp:eek::eek:.Anh nhân sự bảo ngày nào cũng nhận 3-40 bộ :eek: mà nhận gần 2 tuần rồi :(:(.Học hành cày cuốc lắm mới đậu dc ĐH giờ đi xin việc còn khó hơn :(

@cocghe266, a ơi e muốn hỏi a chút. Em ứng tuyển vào vị trí nhân sự tiền lương thì cần học ôn những luật j vậy a? e cám ơn a

mình nộp 15/5 mà lúc nớ có 5 hs. đến 20 mà mới có 15 hs cả mấy vị trí á, hay là sang tờ khác rồi :)) :eek: ko biết có COCC ko hầy :3
thấy chị đó đưa cho mình tờ giấy đăng ký để ghi và ký xác nhận thì số thứ tự mới tới 15 thôi nak. mình cũng sợ suất COCC lắm. :oops:

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thấy thông báo trên face tuyển dụng Vietin là tổ chức thi thành 3 cụm HN, ĐN, HCM k biết là Nghệ An thì thi ở cụm nào mn?:)
hôm truớc lên nộp hồ sơ mình có hỏi thì chị phòng hành chính nói là năm nay cũng chưa có quyết định chính thức là thi test tại chi nhánh hay thi tập trung tại Hà Nội bạn nhé. khi nào có ngân hàng sẽ thông báo cụ thể sau

có bạn nào nộp hồ sơ xong ko cần kí giống mình ko? ko biết chị đấy quên hay sao nữa.
chả nhẽ bị loại ngay từ vòng gửi xe luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên