VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Đâu phải làm ngân hàng lớn là sướng đâu e. A làm mb ở tỉnh lẻ cày kinh khủng. Thấy ai cũng muons nghỉ. Haizz
sao lại thích nghỉ vậy anh, bọn em sv mới ra trường đang háo hức xin vào làm ngân hàng lắm, trong khi các anh có việc rồi mà lại bi quan thế ạ?

QUOTE="connhaque, post: 751121, member: 155360"]sao lại thích nghỉ vậy anh, bọn em sv mới ra trường đang háo hức xin vào làm ngân hàng lắm, trong khi các anh có việc rồi mà lại bi quan thế ạ?[/QUOTE]
D

Ý e nói tới Big4 thôi :p như bác j kêu bỏ BIDV ý mờ, các bác ra thì tụi e mấy chen vào được chứ :D
Trong chán ngoài thèm thôi. Mình có bạn bỏ Vietin, Vietcom, BIDV... đủ cả. Lý do thì muôn hình vạn trạng lắm. Không phải cứ bỏ là vì tệ mới bỏ. Đôi khi môi trường tốt nhưng người ta có cơ hội sang môi trường tốt hơn chẳng hạn.

Mấy anh/chị đi trước chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn cho lớp trẻ với ạ. Em đã xem rất nhiều page của ở những topic của các đợt thi trước, nhưng vẫn cảm thấy hoang mang ạ, vì đợt này phỏng vấn 2 vòng lận, không biết như thế nào nữa. Em cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên