VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Các bạn ơi cho mình hỏi, nếu nộp hồ sơ và bị tạch đợt này, thì đợt sau mình nộp thì có đc xem xét ko hay tạch luôn ạ

bạn ơi, t cũng nộp ở CN Nghệ An nek. cho tớ hỏi nộp hộ hồ sơ được ko vậy bạn :D họ hỏi thì hỏi những gì, để t còn bảo em t chém gió :3
đầu tiên họ lấy hồ sơ ra xem rồi đọc CV của mình, họ hỏi dò lại giống như kiểu xác minh lại xem mình có khai khống thôi mà. Mình nghĩ bạn nên tự nộp vì trong hso có dán ảnh, với cả thấy soi cũng kỹ lắm. :)

Mấy bạn làm Hsơ rồi cho mình hỏi tý.Phần CV trong mục "Kỹ năng" đó là mình điền khả năng Tin học-Ngoại ngữ của mình hay là mình điền tổng hợp tất cả như "thuyết trình,thuyết phục KH" vậy ??????????

Như thế này là ko cần công chứng văn bằng chứng chỉ đúng ko mọi người nhỉ?

M.ng ơi cho mình hỏi cái vụ 6 tháng là chỉ mình giấy khám sức khỏe thôi phải ko nhỉ, còn mấy cái CMTND công chứng có y/c tgian công chứng trong 6 tháng luôn ko vậy :mad:
vì hồi m làm 1 sấp mà cũng đc cả năm rồi, giờ nộp nó ko bjt có sao ko nữa hic :(

Mn ơi mình là sv năm cuối chưa có chứng chỉ tin học và ngoại ngữ liệu lúc nộp hồ sơ người ta có nhận ko nhể ?????

cai "sơ yếu lí lịch " là cái cv phải không mọi người? hay là cái khác thì cho mình mẫu đc ko?

sáng nay mới nộp ở CN Phú Yên xong, hồ sơ thì được nhận oy, anh í ko có comment gì thêm nhưng vội quá nên quên hỏi đợt này thi hay phỏng vấn thế nào oy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,709
Thành viên mới nhất
bestsportvn123
Back
Bên trên