VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Các anh chị cho em hỏi vị trí nhân viên TÁC NGHIỆP có phải thi nghiệp vụ không ạ?nếu có thi thì em cần ôn tập những gì ạ?

@1234beu : Vị trí yêu cầu có kinh nghiệm là bắt buộc nha. Mà phải là kinh nghiệm về tín dụng. Hôm nay mình nộp hs, nhưng không chấp nhận kinh nghiệm về bán hàng thông thường => out và dặn: em giữ lại hs, khoảng tháng 7,8 có đợt tuyển dành cho ứng viên không có kinh nghiệm.
@hoangngan1: hôm nay m nộp ở CN Thủ Thiêm thì không đo chiều cao, chỉ hỏi là em cao bao nhiêu thôi. Nói chung cái này tùy chi nhánh, hên xui. kaka

nhà mình có nhiều bạn nộp CN Nghệ An không ạ? năm nay CN nghệ an chỉ lấy mỗi 1 GDV. Không sợ thi chỉ sợ được 1 suất lại COCC mất rồi. Hy vọng là thi tuyển công khai minh bạch :D

anh @cocghe266 ưi :( thiệt sự là bằng lthong ( k nằm trong dsach tuyển) cũng out ah :( bùn. trưa nay nhận dc đt của chị làm trong Vietin, c ấy nói đang lên dsach hso :( bằng e lthong dù chính quy nhưng zan k dc r :(( :(( oaoaoa

Sáng nay tớ mới đi nộp HS, trong yêu cầu trên web là không y/c chứng chỉ tin học tiếng anh nhưng đến thì họ bảo không có không được =))
Bạn nào thi GDV thì phải có cả giấy khám sk, và đc đo chiều cao luôn
vậy mấy vị trí khác không cần giấy khám sức khỏe hả bạn.

mình nộp sáng hôm qua, không yêu cầu gksk nhé, cũng ko thấy đo chiều cao như mấy bạn trước luôn. chị ở phòng hành chính kiểm tra hồ sơ rồi hỏi qua mấy câu thôi nhé
bạn ơi, t cũng nộp ở CN Nghệ An nek. cho tớ hỏi nộp hộ hồ sơ được ko vậy bạn :D họ hỏi thì hỏi những gì, để t còn bảo em t chém gió :3

cho mình hỏi chút là khi mình đến nộp hồ sơ thì họ xét luôn hồ sơ có đủ điều kiện k rùi mới cho nộp hay là nộp xong rùi về hm sau có kết quả vòng hồ sơ hả b. tại mình thấy nếu nộp bản cứng mà bị loại thì tiếc hồ sơ lm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên