VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Vậy là năm nay thi tuyển QHKH ko có bài Test mà là 2 vòng PV.Hiz ớn nhất là PV vì chẳng biết đường nào mà lần :))

Mấy a NHCP VN tuyển dụng rắc rao quá. Xác định tiếp tục đi học MFB rồi đi dạy cho lành (khổi phải chụi áp lực, rủi ro, ..)
P/s: NH giống như cái WC ấy! :D

Mình đi nộp với 3 bạn cùng lớp luôn. Mình và 1 bạn nữa thì nộp ở phòng tổ chức hành chính, 2 bạn sau đc gặp trực tiếp anh quản lý nhân sự ở tầng trên, ko đo chiều cao cân nặng gì cả. Anh í bảo QHKH 2 vòng phỏng vấn, GDV 1 test 1 phỏng vấn các bạn ạ
Bạn nộp chi nhánh nào vậy bạn

ô thế nộp hồ sơ lại còn có tiết mục Kí xác nhận à ? sao mình đi nộp ko thấy yc j nhỉ @@
Mà đúng là cạnh tranh từ vòng gửi xe luôn. mình nộp CN nhỏ nhỏ, xa ngoại thành tít tắp mà tới nơi cũng gặp hẳn 2 bạn cùng Khoa, cùng trường luôn, nộp xong lại gặp thêm 2 b nữa :'(

ô thế nộp hồ sơ lại còn có tiết mục Kí xác nhận à ? sao mình đi nộp ko thấy yc j nhỉ @@
Mà đúng là cạnh tranh từ vòng gửi xe luôn. mình nộp CN nhỏ nhỏ, xa ngoại thành tít tắp mà tới nơi cũng gặp hẳn 2 bạn cùng Khoa, cùng trường luôn, nộp xong lại gặp thêm 2 b nữa :'(
Vietin nhận hồ sơ không giới hạn, thời gian thu hồ sơ dài nên chi nhánh nào thì cũng xác định là cạnh tranh ác liệt luôn:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên