VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

mình cũng đang ở tỉnh định nộp hs chi nhánh trên HN mà ko xin nghỉ được :(. Đang nghĩ kế xin nghỉ một hôm đi nộp hồ sơ. Ad cho em hỏi trong trường hợp mình ko đi được nhờ bạn nộp hộ có được ko :(:(:(

Mọi người ơi. Cho mình hỏi. Mình đk dự tuyển vị trí QHKHCN và mình ghi ở nguyện vọng 2 là vị trí QHKHDN trong cùng chi nhánh. Như vậy có bị sao k? Mình nộp hồ sơ rùi nên lo quá. Help me :((

Anh #Cocghe266 cho em hỏi với ạ. CV QHKHDN của khối bán lẻ thì khác gì với khối KHDN ạ? Em đọc cơ cấu của Viettin thì cơ bản khối bán lẻ là cá nhân, khối KHDN là DN cả lớn cả vừa&nhỏ. Tại sao lại có chỉ tiêu cho vị trí CV QHKHDN trong khối bán lẻ ạ?

Có ai đã nộp hồ sơ ở chi nhánh Bắc Đà Nẵng chưa ạ? Họ có yêu cầu đo chiều cao không?

Có ai nộp CN Nghệ An ko ạ? Tình hình hôm qua em đi nộp thì chị trưởng phòng tổ chức xét qua hồ sơ (kiểu xem mình có đủ ko ấy) và có đo chiều cao nha (thực ra là có 2 cái vạch sẵn, qua vạch là được). Cơ mà yêu cầu về ngoại hình chắc cao nên em hơi sợ. Em lặn lội về quê nộp mà ko qua vòng hs thì ... đắng quá :(( Về nhà xong mới nhớ là quên hỏi có thi test ko ạ? Huhu

à dạ! e dowload lại trên ub thấy giống bên vietinbank rồi, em cảm ơn a nha hi
Gia lai nhóm 3 từ năm ngoái đến giờ mà, chi nhánh tỉnh vùng cao nên chỉ vậy thôi, nhưng nhìu bạn học trường top vẫn nộp hồ sơ nhé.
Anh #Cocghe266 cho em hỏi với ạ. CV QHKHDN của khối bán lẻ thì khác gì với khối KHDN ạ? Em đọc cơ cấu của Viettin thì cơ bản khối bán lẻ là cá nhân, khối KHDN là DN cả lớn cả vừa&nhỏ. Tại sao lại có chỉ tiêu cho vị trí CV QHKHDN trong khối bán lẻ ạ?
Khối bán lẻ giờ có mảng khdn siêu vi mô doanh thu 1 năm < 20 tỷ, khối khdn giờ làm khối dn vừa và nhỏ doanh thu 20 đến 500 tỷ và khối khdn lớn dn trên 500 thì phải.
Có ai nộp CN Nghệ An ko ạ? Tình hình hôm qua em đi nộp thì chị trưởng phòng tổ chức xét qua hồ sơ (kiểu xem mình có đủ ko ấy) và có đo chiều cao nha (thực ra là có 2 cái vạch sẵn, qua vạch là được). Cơ mà yêu cầu về ngoại hình chắc cao nên em hơi sợ. Em lặn lội về quê nộp mà ko qua vòng hs thì ... đắng quá :(( Về nhà xong mới nhớ là quên hỏi có thi test ko ạ? Huhu
Sáng sủa dễ nhìn thôi ko đến nỗi phải như hot girl hoa hậu đâu, mà bây giờ chỉ cần cao là đã ăn tiền rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe nói ở Vietin TOEIC trên 700 là ko phải thi anh văn chỉ phải thi nghiệp vụ thôi hả mn?

mình cũng đang ở tỉnh định nộp hs chi nhánh trên HN mà ko xin nghỉ được :(. Đang nghĩ kế xin nghỉ một hôm đi nộp hồ sơ. Ad cho em hỏi trong trường hợp mình ko đi được nhờ bạn nộp hộ có được ko :(:(:(
Nghĩ kế xin nghỉ để đi nộp được vẫn là tốt nhất, bần cùng bất đắc dĩ mới nhờ bạn em nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên