VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

thuộc các trường đại học trong nhóm 1 nhưng bằng tb khá nộp có khả năng ko ạ?
Mình nghĩ với ngân hàng top 1 như Vietin thì hồ sơ là một cái gì đó rất quan trọng, và như anh CocGhe nói thì 1 là 1, 2 là 2. Vẫn còn rất nhiều cơ hội từ ngân hàng khác dành cho bạn :)

hichic..thực ra thì em đang ở hà nội ạ. nhưng vì tương lai con em nên định chạy vào bình dương thi ạ..:D:D. em định nộp ở chi nhánh bình dương nhưng muốn thi ở hà nội thì có được không ạ.. hoang mang style về cái này quá..:(((
Chạy theo tiếng gọi của Gấu à em?:)). Vụ nộp ở Bình Dương nhưng thi ở HN e hơi khó. Nếu pass vòng CV, em có thể email trình bày nguyện vọng với NH, nếu được chấp nhận thì tốt, không thì lặn lội vào miền Nam thôi. Đằng nào cũng định nam tiến mà. Còn mail của NH thì chính là mail ngân hàng thông báo kết quả cho em. Ngoài ra, em nên gọi trực tiếp cho Vietin & nối máy đến phòng nhân sự để hỏi trực tiếp nữa.

ad ơi! tại sao dowload chỉ tiêu tuyển dụng của các Chi nhánh tại ub thì Gia Lai là chi nhánh nhóm 2,còn dowload trên web vietinbank thì Gai Lai là chi nhánh nhóm 3 vậy ad hixhix
Trên web là thông tin mới cập nhật và có một chút điều chỉnh, file đấy là file chính xác nhất tính đến thời điểm hiện tại em nhé.

Trên web là thông tin mới cập nhật và có một chút điều chỉnh, file đấy là file chính xác nhất tính đến thời điểm hiện tại em nhé.
ad cho hỏi chuyên ngành Hệ Thống Thông Tin Quản Lý của trường Đại học kinh tế tp.hcm có ứng tuyển được QHKHCN không

Anh @Cocghe226 ơi, anh cho em hỏi là em ở xa nên nhờ bạn nộp hộ, không nộp trực tiếp được không ạ? Em cảm ơn anh nhé :p

Mình nghĩ với ngân hàng top 1 như Vietin thì hồ sơ là một cái gì đó rất quan trọng, và như anh CocGhe nói thì 1 là 1, 2 là 2. Vẫn còn rất nhiều cơ hội từ ngân hàng khác dành cho bạn :)
thực sự là vậy hả bạn? buồn quá đi mất, đáp ứng đủ tiêu chuẩn chỉ bị dính mỗi cái bằng bị tb khá

Anh @Cocghe226 ơi, anh cho em hỏi là em ở xa nên nhờ bạn nộp hộ, không nộp trực tiếp được không ạ? Em cảm ơn anh nhé :p
Bày ra việc nộp bản cứng ngoài thể hiện ý chí muốn làm việc của mình ở vietnbank thì còn là dịp để họ "bắt tận tay" xem mắt 1 thể, xem đứa ý trông hình dáng thế nào, tiện thước thì đo chiều cao lun.

mọi ngươi cho mình hỏi văn bằng chứng chỉ có cần phải đi công chứng ko vậy, trong thông báo chỉ ghi là photto ko nói rõ là phải công chứng

không biết bao giờ có thông báo vòng hồ sơ nhỉ . để còn biết đường mà ôn , chứ ôn xong lại tạch thì hơi ngại . :D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên