VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

cho e hỏi 1 tý ạ! e tốt nghiệp trường Đại học Công Đoàn thì có dc nộp hồ sơ vào chi nhánh nhóm 2 ko ạ?

cho e hỏi 1 tý ạ! e tốt nghiệp trường Đại học Công Đoàn thì có dc nộp hồ sơ vào chi nhánh nhóm 2 ko ạ?
Rất tiếc là không em ạ. DS các trường đủ điều kiện nộp nhóm 2 gồm: Học viện Tài chính; ĐH Kinh tế Quốc Dân; ĐH Ngoại Thương (HN và TP HCM); Học viện Ngân hàng; ĐH Kinh tế - ĐH Quốc gia Hà Nội; ĐH Kinh tế TP HCM; ĐH Ngân hàng TP HCM; ĐH Đà Nẵng; ĐH Kinh tế - ĐH Huế; ĐH Kinh tế - Luật - ĐH Quốc gia TP.HCM (là các trường đủ điều kiện nộp nhóm 1) + ĐH Thương Mại; ĐH Cần Thơ; ĐH Vinh.

Em tốt nghiệp ĐH Công đoàn thì có thể nộp hồ sơ vào CN nhóm 3.

Mình cũng LT, hình như là không nhé :3, không biết bạn LT truong nào, mình ở BUH, khóa LT mà phải thi lại ĐH ấy, ở trường mình văn bằng, bảng điểm không có chữ nào LT hết vì đã thi lai và đậu như ĐH CQ nên nếu bạn không nói thì chả có ai biết :3
Mình ở BA....LT không được thi sao,thông tin chắc chắn không bạn, dù trên bảng điểm với bằng không ghi, nhưng lúc nộp họ xét hồ sơ thấy bảng điểm có nửa số môn thôi là họ cũng biết.

Cám ơn bạn nhak, nhưng mà cái mẫu này là mẫu cam kết không vi phạm pháp luật và được gửi sau khi đã được tuyển dụng rồi ak bạn.. ý mình là mình muốn tìm cái giấy cam kết mà "Đối với ứng viên tốt nghiệp năm 2015 nhưng chưa được cấp bằng tốt nghiệp đại học, ứng viên viết Giấy cam kết sẽ nộp đầy đủ Bằng tốt nghiệp đại học nếu được thông báo trúng tuyển vào NHCTVN" đó bạn. cám ơn bạn và mong nhận được sự giúp đỡ từ bạn...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,099
Tổng số thành viên
351,886
Thành viên mới nhất
rollingstonesme
Back
Bên trên