VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình thấy không đồng ý lắm vì tuy sales nhưng vẫn làm những việc như tham định sơ bộ, thu hồi nợ xử lý rủi ro (trong mô tả công việc có đề cập như vậy). Còn nếu đúng là sales lương thấp thì đúng chát thật. Đổi mô hình nên ko có gì là chắc chắn

Lương ở đâu cũng chỉ dựa vào tiêu chí để đánh giá như nhau thôi. Bạn có năng lực, làm việc hiệu quả cao người ta buộc phải trả lương cao hơn cho bạn dù lương khởi điểm có thấp như nào đi nữa. Vì thế mình nghĩ lương phần lớn do bản thân mình quyết định:)
Bây giờ cần hơn cả là biết có được đi làm không đã, chuyện lương chắc chưa cần nghĩ đến:)

tự dưng vào thấy mấy ac bàn lương các kiểu tưởng có kq rồi chứ, hú hồn chim én

có ai gọi lên chi nhánh nhận được câu trả lời là có kq rồi k ạ, nghe tin mà cứ bán tín bán nghi chẳg biết đườg nào mà lần

Thế túm lại đợt này là như nào ạ? đều là sales hết à? thế có khi có nhận đc việc cũng phải suy nghĩ ấy chứ. Mình apply TTTM mà chạy chỉ tiêu thì chết sặc luôn

Thế vị trí Tác nghiệp thế nào hả mn? E tìm hiểu thì dc bít làm as Hỗ trợ TD, lg ko cao nhưng cv cũng ko áp lực quá! Có đúng ko ạ? Ai bít j về vị trí Tác nghiệp theo mô hinh mới này bảo e với, càng chi tiết càng tốt! Tks all!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên