VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Thực ra nếu ko có cái tin dự kiến 20 có kq thì cũng chả đến nỗi khổ sở thế này, vài ngày mới vào ub ngó mấy phút. Cứ tung tin đồn gây hoang mang tinh thần quá cơ!!!

Hix. Tuần sau lận á. Mình vừa đậu bên chứng khoán vietcombank. Người ta bảo cuối tuần này ký hợp đồng. Đợi kết quả vietin để mà biết đường có ký hay không. Kiểu này sao sắp xếp đc đây.
Hy vọng tới 25 có kq cho r :(
ôi, trường hợp của t cũng same same cậu nè :((((

hy vọng ban tuyển dụng VietinBank thông báo sớm, để ace đang làm ở nơi khác biết còn viết đơn xin nghỉ việc, rối còn bàn giao công việc cho kịp thời gian

Mình thì vì mâu thuẫn với sếp cũ nên đã xin nghỉ và bàn giao công việc rồi, bây giờ tất cả chỉ hi vọng tại VTB thôi. Nếu trượt thì mình không biết sẽ đứng dậy bằng cách nào nữa :(

TIN HOT TIN HOT.....
Đã có kết quả.......xổ số hôm nay rồi nhé!
Tớ zô lô, nhậu ăn mừng thôi :D :D :D
---
Đùa chứ tớ đã gọi và đc người quen xác nhận là có kq trước 25, mai hoặc mốt thôi. Không hơn!!!
NHẬU THÔI.....ĐAU TIM CẢ NGÀY ĐỦ MỆT RỒI KAKAKA

TIN HOT TIN HOT.....
Đã có kết quả.......xổ số hôm nay rồi nhé!
Tớ zô lô, nhậu ăn mừng thôi :D :D :D
---
Đùa chứ tớ đã gọi và đc người quen xác nhận là có kq trước 25, mai hoặc mốt thôi. Không hơn!!!
NHẬU THÔI.....ĐAU TIM CẢ NGÀY ĐỦ MỆT RỒI KAKAKA
nhưng mà ng wen bạn là ở chi nhánh hay hội sở vậy :oops::oops: chắc chắc k b hichic chờ mòn mỏi từ hôm pv vè tới jờ, rớt đậu chi cũng mong có cho rồi hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên