VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Đùa có giáo dục ng ta gọi là thông minh, nói chuyện có duyên, có khướu hài hước.
Đùa vô giáo dục người ta gọi là ngu(ngu này có nghĩa là sướng, sướng đến mức đần độn ko biết gì luôn, tra từ điển hán việt xem nghĩa từ ngu nhé).
Những ngươi đùa ngu thì nên chết hết đi cho đời nó tươi đẹp.

MỌI NGƯỜI NẾU KO PHIỀN THÌ CỨ ĐI QUA CHO 1 PHIẾU REPORT VỚI NỘI DUNG SPAM CHO CÁC BẠN Ở TRÊN NHÉ. NẾU HỌ KO TỰ BIẾN MẤT TA CÓ THỂ GIÚP HỌ LAM ĐIỀU ĐÓ.
CÁM ƠN.
1 report dành cho bạn vì comment rất nghiêm túc và nguy hiểm

Hehe. Mình nói sự thật mà chứ có quăng bom mô. Kết quả thì có rồi mà chưa thông báo. Còn hôm bữa pv xong là mình biết 99% đậu rùi.

Mấy trò trẻ ranh này dành cho mấy đứa trẻ ranh đó bạn. haha
nếu bạn biết bản thân bạn đậu thì bạn có thể im lặng. ở đây là mọi người chờ đt từ CN hay HO, m.n đang lo lắng về kết quả của họ. Nếu tin nào bạn đưa ra, ngta cần thì hãy đưa, đừng nói nhìu, nhìu người lo lắng mệt lắm rồi. M.n có ý kiến vs bạn, mà bạn vẫn tự tin quá.

Mà nếu bạn đạt thiệt, t xin chúc mừng bạn, hi vọng bạn làm tốt công việc được giao.

Vừa gửi gmail hỏi rồi nhé các thánh, thực là em không hóng kết quả lắm, nhưng mấy đứa bạn cứ hỏi, rồi vào đây đọc thấy cũng hóng dần :v

Xin hỏi tôi còn ở Vn hay bị đày sang doanh trại IS rồi? Toàn bom vs lựu đạn k à! Mấy bạn joker làm ơn dùm ạ.

nếu bạn biết bản thân bạn đậu thì bạn có thể im lặng. ở đây là mọi người chờ đt từ CN hay HO, m.n đang lo lắng về kết quả của họ. Nếu tin nào bạn đưa ra, ngta cần thì hãy đưa, đừng nói nhìu, nhìu người lo lắng mệt lắm rồi. M.n có ý kiến vs bạn, mà bạn vẫn tự tin quá.

Mà nếu bạn đạt thiệt, t xin chúc mừng bạn, hi vọng bạn làm tốt công việc được giao.
hihi. Thanks bạn nhé. Thư giãn đi,chuyện j đến nó đến. Đùa tí cho có không khí ý mà. ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên