VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Ngày check mail 3 lần mà mấy ngày nay mạng cùi bắp quá, muốn đăng nhập được mất ít nhất 15p. Đợi tin nhắn mà tối ngày nhà mạng cứ nt quảng cáo, đôi lúc nghỉ là tn qc của nhà mạng mà vẫn phải kiểm tra tn. hihi có bạn nào như mình không???

Ngày check mail 3 lần mà mấy ngày nay mạng cùi bắp quá, muốn đăng nhập được mất ít nhất 15p. Đợi tin nhắn mà tối ngày nhà mạng cứ nt quảng cáo, đôi lúc nghỉ là tn qc của nhà mạng mà vẫn phải kiểm tra tn. hihi có bạn nào như mình không???
bật email cả ngày và f5 liên tục. Vừa có 1 cuộc gọi, hí hửng cầm máy hóa ra 197. Lát sau có tin nhắn, hí hửng mở ra, Viettel, đêk phải viettin nó mới thốn chứ :((

Mấy hôm t cũng lo như các bạn lun, bio còn lo hơn vì chưa ôn đc nhìu nữa :'( hình như pv là ngta gọi điện chứ k gửi gmail hay sao ấy :) vì pv tập trung nên ngta sẽ gọi đủ số người cho buổi pv thoy. Mn cứ yên tâm chờ tới lượt nhé, hi

Đã bạn nào ở chi nhánh Bắc Thăng Long được báo qua vòng 1 chưa ạ? Ai được báo rồi thì thông báo cho mọi người cùng biết với nhé để em đỡ hóng ạ.

cho hỏi có bác nào thì tại địa điểm TP.HCM đã biết điểm chưa vậy ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên