VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

sáng nay vừa đi PV ở chi nhánh Bắc Thăng Long xong, hội đồng PV thì có 3 người, a Giám đốc ngồi giữa còn 2 anh nữa mình không biết. Vào chỉ hỏi đúng 3 câu
_ Giới thiệu về bản thân
_ Tại sao em nghỉ làm ở ngân hàng cũ (lý do thật đấy nhé)
_ Theo quan điểm của em, khi cho vay nhà chung cư với nhà thổ cư thì cái nào an toàn hơn.
Còn giữa những câu hỏi là nêu ra quan điểm của mình với câu hỏi của a Giám đốc thôi, ko phải hỏi nghiệp vụ rồi tìm kiếm khách hàng như nào nữa
c ơi cho t hỏi cho vay nhà chung cư là sao? Tức là cho vay để mua nhà chung cư thế chấp bằng nhà chung cư đó hả hay là bds khác? C có thể nói rõ hộ t câu hỏi đc k? :D Cám ơn nhé

Mình ở Cn Bỉm Sơn-Thanh hóa, Phỏng vấn ngày 29/05.Nhận đc tn báo đã qua, địa điểm và thời gian thi vòng 2 sẽ thông báo sau.Mình thấy chi nhánh này làm việc rất chuyên nghiệp.25 mình nộp hồ so thì 27 đã nhận được tn mời phỏng vấn.
mình cũng nộp ỏ CN này, hôm pv có gặp bạn ko nhỉ,hi

có ai biết kết quả ngày nào sẽ công bố và công bố trên trang nào không vậy ?
hóng quá đi

Dự kiến là 11-13/6 sẽ pv vòng 2 (trên trang tuyển dụng nói thế) nên chắc là 8-10/6 sẽ có kq vòng 1 thui. Bình tĩnh mà run mn ạ ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên