VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

thí sinh bọn mình cũng thấy hoang mang,hì,bọn tớ nhìn danh sách rồi,còn đc chú trưởng phòng nhân sự bảo "có 6 ng nộp hồ sơ,chú loại 1 ng rồi".cô chú thân thiện lắm,còn chúc bọn tớ' chuẩn bị lên hn phỏng vấn tiếp nhé!'
Chi nhánh nào thơm thế cậu.:zzzz

cũng đã xong pv vòng 1 và lên đây khoe với mọi người. thấy mấy bạn khác được hỏi lâu lắm mà mình được có 15p. Có khi không kinh nghiêm, học không liên quan nên chẳng muốn hỏi cho out cho nhanho_O

Hôm này mình phỏng vấn ở cn điện biên, 2 bạn trước mình thì vào pv khoảng 30-35 phút thì ra, đến lượt mình thì được 12 phút xong các anh chị ko còn gì hỏi nữa liền hỏi em có biết chơi thể thao hay năng khiếu văn nghệ gì ko?
Hiện tại đang lo ko biết sao lại như vậy trong khi những câu trả lời của mình ở mức tương đối , ? có bạn nào có kinh nghiệm rồi thì tư vấn mình cái, lần đầu đi pv ở ngân hàng >"<

Có ai thi QHKHCN ở chi nhánh Cửa Lò k, k biết khi nào có kết quả vòng 1 nhỉ , hồi hộp quá

t thi chi nhánh tỉnh ở miền núi nên ít ng nộp mà,vị trí có kinh nghiệm nhưng toàn mấy em 93 chưa có bằng,thế mới dc có 5 ng đấy.thôi chúc các b thi may mắn.

t thi chi nhánh tỉnh ở miền núi nên ít ng nộp mà,vị trí có kinh nghiệm nhưng toàn mấy em 93 chưa có bằng,thế mới dc có 5 ng đấy.thôi chúc các b thi may mắn.

Ai phỏng vấn chi nhánh Hà Tây không nhỉ, có 7 mạng cả 7 mạng vào vòng 2 luôn, không hiểu thế thì pv vòng 1 tính điểm chăng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên