VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

hnay c làm bài thế nào :D
hok bik nữa bạnc ơi. mơ hồ quá =)) nghiệp vụ thấy ngờ ngợ sao á, đánh mà ko chắc chắn j. av nguyên đoạn văn hok hiểu :)), ngồi mò rồi đánh thôi, ko bik đúng hay sai. iq thì mình chỉ làm được 1 2 câu tính, lo đọc mấy cái tình huống lằng nhằng hồi nhìn lại còn có 2p @@ oánh ko kịp nhìn =))))

Ơ các chi nhánh phỏng vấn, sao vẫn có bạn thi trắc nhiệm trên máy tính ah.

Mình mai mới pv ở CN Đông HN, nói chung là cũng chẳng biết phải ôn cái gì nữa. Nhưng sao thấy một số bạn cmt phải thi cả viết nữa nhỉ. Hôm trc mình đc gọi thiện thông báo lịch pv mình có hỏi luôn là có phải thi viết không thì thấy trả lời mình là CN Đông HN chỉ tổ chức thi 2 vòng pv :v

hok bik nữa bạnc ơi. mơ hồ quá =)) nghiệp vụ thấy ngờ ngợ sao á, đánh mà ko chắc chắn j. av nguyên đoạn văn hok hiểu :)), ngồi mò rồi đánh thôi, ko bik đúng hay sai. iq thì mình chỉ làm được 1 2 câu tính, lo đọc mấy cái tình huống lằng nhằng hồi nhìn lại còn có 2p @@ oánh ko kịp nhìn =))))
Bạn thi GDV hay QHKH vậy

mới phỏng vấn về, pv đúng được tầm 10p xong nhìn vẻ mặt anh PGĐ khi bảo mình không còn gì để hỏi là biết trượt rồi.
hỏi vể cv ở chỗ là cũ,? sang VT thì phát triển kh ntn? kì vọng lương ở VT là bao nhiêu, không được như kì vọng thì sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên